Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 26

Chủ đề: Nhặt được blackberry Q10. Nên dùng hay bán đi

Của thiên thì trả địa đi bạn hihiiii

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn

Nói thật là tôi cũng chẳng thiếu thốn gì mà phải tham 1 cái điện thoại. Nhưng tôi nói thế nay bạn nghe xtôi có được không. Sau khi tôi nhặt được cái máy này, đang loay hoay chưa biết làm gì thì thằng bị mất máy nó gọi ( Mình vẫn để sim cũ của nó trong điện thoại ). Nó nói như ông bố tướng rồi như cái kiểu tôi ăn cắp của nó không bằng. Điên tiết tôi tắt luôn nguồn, tháo sim vứt luôn. Một lúc sau thì cái máy đấy tự nhiên bị khoá, rồi có 1 tin nhắn gửi đến với nội dung là: "Nếu không trả máy thì cũng không dùng được". Mình cầm máy cho ông anh xtôi thế nào ( ông anh sửa điện thoại ) thì một lúc sau thì ông ấy mở được. Vậy bạn nghĩ xtôi tôi làm như vậy có sai gì không. Nếu thằng kia nói năng lịch sự tử tế thì tôi cũng không tiếc gì cái máy mà không trả. Thậm chí tôi cũng không cần cái gọi là tiền chuộc. Nhưng nó nói với cái giọng bố tướng như thế thì tôi thà không dùng cho thằng cu ở nhà nó đâp phá còn hơn là trả thằng kia

Bố tướng nhễ. BB ở VN mà cứ ngỡ ở USA hay seo mà dám nói ko trả mày, ko xài được. Xài đi bác, Q10 xài tốt nắm, mơ ước của nhiều người đấy. bán rẻ cũng 3 triệu đấy. Bác giữ liên lạc với tên chủ máy, đêm đêm nhắn tin tâm sự đêm khuya với hắn

Mình đang dùng 5s rồi mà bạn. Nói thật tôi là fan của ios. Nhưng thực sự khi cầm vào dòng blackberry này có 1 điều gì đặc biệt. Nửa bàn phím nửa cảm ứng không như những loại điện thoại khác. Vì vậy tôi mới xin lời khuyên của mọi người. Có nên dùng hay vẫn tiếp tục sử dụng 5s mà bán đi

bạn nên dùng sẽ có cái hay của nó nếu bạn là fan của qwerty ^^

Nhưng trước tôi toàn dùng ios. Hiện tại cũng đang dùng 5s mà. Chưa sử dụng ,blackbery bao giờ

đừng dùng.dùng nó rồi nghiện lúc nào không biết .giống tôi đây này

vãi, dùng hay bán mà cũng phải hỏi

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn

Để mà trải nghiệm đi bạn :) 3tr thì cũng 100 bát phở là hết với lại cái thái độ của thằng mất máy cũng bựa nên kệ mệ nó đi bạn à :D tử tế thì tử tế lại còn ko thì ngược lại

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn