Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Chủ đề: Kiếm backlink từ site pr 3 pa 41 da 37

Kiếm backlink từ site pr 3 pa 41 da 37

Kiếm backlink từ site PR 3 PA 41 DA 37 Rank Alexa 123,595 Rank in Viet Nam 644 của hoclamgiau.vn.

Hôm nay blog Tiến Thắng sẽ hướng dẫn cho bạn có thể kiếm được backlink từ site hoclamgiau.vn, hiện nay với các backlink từ các diễn đàn cũng không còn hiệu quả tốt và cũng mang lại nhiều rủi ro cho các site nếu đi link từ các diễn đàn mà không được phân tích kỹ hậu quả sẽ rất khó lường khi bạn đi link vào một diễn đàn mà họ đang bị phạt. Chính vì vậy hiện nay các Seoer gần như chuyển hướng sang xây dựng các hệ thống vệ tinh cho riêng tôi và trong đó không thể không kể tôii những site thuộc dạng mạng xã hội phục vụ cộng đồng họ cho phép bạn tạo lập blog và đăng bài.

Trong blog Tiến Thắng này tôi sẽ tập trung viết các bài hướng dẫn các bạn làm SEO kiếm nguồn backlink an toàn và chất lượng từ các site mạng xã hội.

Trong bài đầu tiên này tôi sẽ hướng dẫn bạn với site đầu tiên mà hiện nay đang rất phát triển đó là hoclamgiau.vn, site này thuộc quyền sở hữu của Công ty Cổ phần Thương mại Đầu tư và Phát triển Công nghệ Quốc tế
    Địa chỉ: Tầng 20 Tòa nhà CharmVit - Grand Plaza - 117 Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội
    Họ có các văn phòng tại:
    TP Hồ Chí Minh:
    Địa chỉ: T3.5.2, Tầng 3, Tòa nhà Hải Âu, 39B đường Trường Sơn, phường 4, quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
    Đà Nẵng:
    Địa chỉ: Tầng 3 Indochina Riverside Tower - 74 đường Bạch Đằng - quận Hải Châu - thành phố Đà Nẵng

Giới thiệu như vậy để các bạn hiểu đây là một site rất có tiềm năng phát triển vì vậy để xây dựng backlink ở đây cũng sẽ ổn định và hiệu quả. Giờ bắt tay vào kiếm backlink nhé!

Trước hết bạn hãy vào theo đường dẫn sau để đăng ký 1 tài khoản: http://www.hoclamgiau.vn/?refid=291044

Qui trình đăng ký khá đơn giản và giống với các loại diễn đàn đó là bạn cần điền đầy đủ thông tin họ tên, giới tính, tôiail, số điện thoại, tên đăng nhập... và sau đó nhấn ĐĂNG KÝ và hãy vào lại tôiail mà bạn đã đăng ký trong mẫu để kích hoạt đường dẫn mà hoclamgiau.vn gửi cho bạn.

Đăng ký thông tin tài khoản

Truy cập gmail để kích hoạt đường dẫn

Như vậy là xong thật đơn giản phải không?

Vậy giờ sẽ kiếm backlink như thế nào?

Bạn hãy sử dụng tên đăng nhập và mật khẩu vừa đăng ký để đăng nhập vào hoclamgiau.vn.

Đăng nhập vào tài khoản của bạn trên hoclamgiau.vn

Truy cập vào blog cá nhân của bạn
    Viết bài trên blog của bạn trên hoclamgiau.vn

Đăng bài viết lên blog để lấy backlink

Kết quả bài viết có backlink dofollow
    Vậy là bạn đã có thể có một blog vệ tinh với những backlink dofollow chất lượng.

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

cái này giống viết blog trên mấy mạng xã hội, tôi thấy rất hiệu quả đấy, tks bạn

sao nó gửi tin nhắn 500đ và bảo đăng ký thành công mà chưa được nhỉ

Đây đúng là viết blog trên mạng xã hội bạn ạ, được cái là mạng xã hội này có rank cũng tốt và blog viết cho dofollow nên link về nhanh.

Bạn đăng ký bằng tôiail nào gửi mail lên tôi check cho.

đúng rồi, tôi cũng đang định nói vậy, tuy là có PR, DA và PA nhưng nếu tôi post xong mà để đó thì cũng không được gì, tôi cũng đang post blog zing và tàm tay nhưng phải đẩy link từ forrum vào bài đó thì nó mí có link về web.

Đâu cần đâu ta, thấy ko đẩy gì nó vẫn về mà :D

của tôi cũng thấy báo đăng ký thành công nhưng không thấy gì, bạn thang_seo kiểm tra giúp tôi với

Mình thấy hoclamgiau.vn là site diễn đàn rất chất lượng, có tương tác cao giữa các thành viên với nhau điều đó rất có ý nghĩa cho SEO

Kiếm backlink từ site PR 3 PA 41 DA 37 Rank Alexa 123,595 Rank in Viet Nam 644 của hoclamgiau.vn.

Hôm nay blog Tiến Thắng sẽ hướng dẫn cho bạn có thể kiếm được backlink từ site hoclamgiau.vn, hiện nay với các backlink từ các diễn đàn cũng không còn hiệu quả tốt và cũng mang lại nhiều rủi ro cho các site nếu đi link từ các diễn đàn mà không được phân tích kỹ hậu quả sẽ rất khó lường khi bạn đi link vào một diễn đàn mà họ đang bị phạt. Chính vì vậy hiện nay các Seoer gần như chuyển hướng sang xây dựng các hệ thống vệ tinh cho riêng tôi và trong đó không thể không kể tôii những site thuộc dạng mạng xã hội phục vụ cộng đồng họ cho phép bạn tạo lập blog và đăng bài.

Trong blog Tiến Thắng này tôi sẽ tập trung viết các bài hướng dẫn các bạn làm SEO kiếm nguồn backlink an toàn và chất lượng từ các site mạng xã hội.

Trong bài đầu tiên này tôi sẽ hướng dẫn bạn với site đầu tiên mà hiện nay đang rất phát triển đó là hoclamgiau.vn, site này thuộc quyền sở hữu của Công ty Cổ phần Thương mại Đầu tư và Phát triển Công nghệ Quốc tế
    Địa chỉ: Tầng 20 Tòa nhà CharmVit - Grand Plaza - 117 Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội
    Họ có các văn phòng tại:
    TP Hồ Chí Minh:
    Địa chỉ: T3.5.2, Tầng 3, Tòa nhà Hải Âu, 39B đường Trường Sơn, phường 4, quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
    Đà Nẵng:
    Địa chỉ: Tầng 3 Indochina Riverside Tower - 74 đường Bạch Đằng - quận Hải Châu - thành phố Đà Nẵng

Giới thiệu như vậy để các bạn hiểu đây là một site rất có tiềm năng phát triển vì vậy để xây dựng backlink ở đây cũng sẽ ổn định và hiệu quả. Giờ bắt tay vào kiếm backlink nhé!

Trước hết bạn hãy vào theo đường dẫn sau để đăng ký 1 tài khoản: http://www.hoclamgiau.vn/?refid=291044

Qui trình đăng ký khá đơn giản và giống với các loại diễn đàn đó là bạn cần điền đầy đủ thông tin họ tên, giới tính, tôiail, số điện thoại, tên đăng nhập... và sau đó nhấn ĐĂNG KÝ và hãy vào lại tôiail mà bạn đã đăng ký trong mẫu để kích hoạt đường dẫn mà hoclamgiau.vn gửi cho bạn.

Đăng ký thông tin tài khoản

Truy cập gmail để kích hoạt đường dẫn

Như vậy là xong thật đơn giản phải không?

Vậy giờ sẽ kiếm backlink như thế nào?

Bạn hãy sử dụng tên đăng nhập và mật khẩu vừa đăng ký để đăng nhập vào hoclamgiau.vn.

Đăng nhập vào tài khoản của bạn trên hoclamgiau.vn

Truy cập vào blog cá nhân của bạn
    Viết bài trên blog của bạn trên hoclamgiau.vn

Đăng bài viết lên blog để lấy backlink

Kết quả bài viết có backlink dofollow
    Vậy là bạn đã có thể có một blog vệ tinh với những backlink dofollow chất lượng.