Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Chủ đề: Thủ thuật xây dựng backlink với google và kiếm link pr6, dof free. Anh chiến nhiệt tình nhé

Thủ thuật xây dựng backlink với google và kiếm link pr6, dof free. Anh chiến nhiệt tình nhé

Mình vừa lang thang trên mạng, có món này mới tinh vừa ra lò, nên copy về đây và share để anh tôi sài. Nếu ngon ngon các pác thanks giúp cái,,,đang sưu tầm thanks...hihihi.

Việc xây dựng một hệ thống backlinks mạnh thường là việc làm rất quan trọng và tốn nhiều thời gian với các SEOer.

Để làm việc này đa số các bạn thường sử dụng các công cụ tìm kiếm để tìm các site có cho phép đặt backlink với việc comment hay post bài với Link do-follow.
    Với google việc làm đó thường được tìm với các từ khoá và site mục tiêu cần đặt,
    Ví dụ: muốn tìm các site do-follow liên quan đến joomla ta gõ từ khoá như sau vào google:

Mã:
    joomla "Notify me of follow-up comments?" "Submit the word you see below:"
    Hoặc Site .EDU liên quan đến JOOMLA :

Mã:
    joomla site:.edu inurl:blog "post a comment" -"you must be logged in"
    Các cách làm này không phải gì là mới mẻ với các chuyên gia SEO hay các bạn có kiến thức về các thủ thuật tìm kiếm với google.

Để tiện lợi việc làm này với những người mới, sự tổng hợp các cách tìm kiếm đó và đưa vào swr dụng như một công cụ nhỏ giúp bạn dễ dàng làm việc hơn.

Đồng thời với công cụ này, bạn được đặt 1 Link Do-follow ngay trên công cụ sử dụng (site PR=6) .

Các bạn có thể truy cập tại đây: Find sites to create your backlinks with Google

Các sử dụng như sau:
    1. Bạn điền từ khoá vào mục: Keyword ví dụ 'Joomla'
    2. Chọn mục site cần tìm Với Find Witth:
    3. Điền địa chỉ site của bạn: YOUR WEBSITE mục này cần điền chính xác đầy đủ địa chỉ site của bạn để nhận được 1 backlink trên chính trang web đó.
    4. Your Mail: mục này bạn cần điền chính xác tôiail của bạn nếu bạn muốn Backlink của bạn được publish site sẽ gửi 1 mail cho bạn activate nó.
    5. Your descriptions: mục này cho phép bạn gõ 500 ký tự tương đương với 250 Keywords, việc này sẽ như meta keywords của bạn.

Và đơn giản bấm Search
    Sẽ mở ra cho bạn một cửa sổ tìm kiếm theo chủ đề và từ khoá mà bạn chọn, đồng thời sẽ add Backlink của bạn trên trang web và gửi Email để bạn activate nó.
    Với kết quả tìm kiếm được, bạn có thể tuỳ biến nó với việc Post bài để lấy backlinks nhiều hơn bằng cách sử dụng các post comments tools.

Nào hãy thử sử dụng nó.

Nguồn: Thegioiseo.com

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

tôi vừa sài thử rồi ngon, hihi, tôi là người bóc ttôi link thứ năm đó, anh tôi vô thì giúp click cái " cáp quang " của tôi nhá

Cái này na na dropmylink

hay thế nhỉ, cái này đơn giản nhưng ko biết có hiệu quả như chủ thớt nói không, để mấy hôm xtôi google webmaster có báo backlink ko đã.
    Thanks chủ thớt nhé

thêm nhiều view autosurf.vn Auto SURF .VN - Mang đến cho bạn hàng triệu lượt truy cập mỗi tháng

Anh cứ chiến nhiệt tình đì, tôi hôm nay hỏi máy bạn SEO khác nói là cái đó OK, còn tôi thì cứ làm theo người đi trước thôi, họ kinh nghiệm và giỏi SEO hơn tôi,

Thank bác chủ thớt , đã làm nhưng ko biết thế nào ko biết là do hay là no đây nhỉ

chủ thớt cung cấp vài thông tin có ích cho tôi ah

Mấy câu lệnh như thế này không phải ai cũng biết, mà có thì cũng khó mà nhớ được. Toàn tiếng Anh

Mình vừa lang thang trên mạng, có món này mới tinh vừa ra lò, nên copy về đây và share để anh tôi sài. Nếu ngon ngon các pác thanks giúp cái,,,đang sưu tầm thanks...hihihi.

Việc xây dựng một hệ thống backlinks mạnh thường là việc làm rất quan trọng và tốn nhiều thời gian với các SEOer.

Để làm việc này đa số các bạn thường sử dụng các công cụ tìm kiếm để tìm các site có cho phép đặt backlink với việc comment hay post bài với Link do-follow.
    Với google việc làm đó thường được tìm với các từ khoá và site mục tiêu cần đặt,
    Ví dụ: muốn tìm các site do-follow liên quan đến joomla ta gõ từ khoá như sau vào google:

Mã:
    joomla "Notify me of follow-up comments?" "Submit the word you see below:"
    Hoặc Site .EDU liên quan đến JOOMLA :

Mã:
    joomla site:.edu inurl:blog "post a comment" -"you must be logged in"
    Các cách làm này không phải gì là mới mẻ với các chuyên gia SEO hay các bạn có kiến thức về các thủ thuật tìm kiếm với google.

Để tiện lợi việc làm này với những người mới, sự tổng hợp các cách tìm kiếm đó và đưa vào swr dụng như một công cụ nhỏ giúp bạn dễ dàng làm việc hơn.

Đồng thời với công cụ này, bạn được đặt 1 Link Do-follow ngay trên công cụ sử dụng (site PR=6) .

Các bạn có thể truy cập tại đây: Find sites to create your backlinks with Google

Các sử dụng như sau:
    1. Bạn điền từ khoá vào mục: Keyword ví dụ 'Joomla'
    2. Chọn mục site cần tìm Với Find Witth:
    3. Điền địa chỉ site của bạn: YOUR WEBSITE mục này cần điền chính xác đầy đủ địa chỉ site của bạn để nhận được 1 backlink trên chính trang web đó.
    4. Your Mail: mục này bạn cần điền chính xác tôiail của bạn nếu bạn muốn Backlink của bạn được publish site sẽ gửi 1 mail cho bạn activate nó.
    5. Your descriptions: mục này cho phép bạn gõ 500 ký tự tương đương với 250 Keywords, việc này sẽ như meta keywords của bạn.

Và đơn giản bấm Search
    Sẽ mở ra cho bạn một cửa sổ tìm kiếm theo chủ đề và từ khoá mà bạn chọn, đồng thời sẽ add Backlink của bạn trên trang web và gửi Email để bạn activate nó.
    Với kết quả tìm kiếm được, bạn có thể tuỳ biến nó với việc Post bài để lấy backlinks nhiều hơn bằng cách sử dụng các post comments tools.

Nào hãy thử sử dụng nó.

Nguồn: Thegioiseo.com