Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/6 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 57

Chủ đề: Cảnh báo lỗi ở iphone 6: nên đọc để cẩn thận hơn

Cảnh báo lỗi ở iphone 6: nên đọc để cẩn thận hơn

Thân chào! Ngày 19/9 vừa qua. Mình có mua 1 chiếc iphone 6 64gb. Sau vài ngày sử dụng. Mình lưu ý một số lỗi như sau. Cái này không rõ là phổ biến hay không, nhưng đọc trên forum Apple thì cũng có một số trường hợp tương tự. Sau đây là thực tế đánh giá sau vài ngày sử dụng:
    - Sau khi call, game, video hoặc web khoảng 10-20p liên tục. Máy có dấu hiệu nóng ở góc màn hình phải-trên. Cái này theo tôi thì ko bình thường, xài mày ấm lên là đúng nhưng nó thường ấm đều cả máy nhưng k nóng. Ở đây nó chỉ có 1 vùng.
    - Nút bật/tắt chế độ im lặng có xu hướng xệ xuống, khi chạm tay vào bị lắc lư chứ ko nằm cứng như ở ip5 và 5s. Một số trường hợp trên Apple forum thì rớt xuống luôn, ko bật tắt đc, có cả phím ko đc thẳng. Ở máy tôi bị lỏng như thế và vẫn hoat động đc. Nhưng về lâu dài tôi nghĩ nó sẽ bị lờn hoặc chai dẫn đến mất chức năng.
    - Pin: pin k hơn 5s nhìu có lẽ đây là điều dễ hiểu hơn vì pin dung lượng to hơn nhưng bù lại màn hình lớn hơn.
    Đó là những j tôi muốn chia sẻ để mọi người có đc chiếc phone tốt và cẩn thận hơn. Mong các anh tôi góp ý thêm !! Thân!

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Thiết kế ip6 hơi chán, kết hợp thêm ios 8 chưa hoàn thiện ---> chán
    Đang bực tôi với ios 8 trên 5s đây.

Pin 5s củ chuối rùi , pin ip6 mà không hơn nhiều thì chán nhỉ ? Chia buồn với bác hy vọng ông táo sớm cập nhập bản sửa lỗi !

Hôm tôi ra xtôi máy thấy ip6 , plus nhìn không ấn tượng lắm , cứ như hàng tàu ấy !

Lại có những lỗi như này sao

Nút home và nguồn có chắc chắn hơn không bác chủ, cái 5s tui mua đến cái thứ 3 mà cũng rơ và lúc lắc như răng bà già

Đang dùng 6, không thấy có các lỗi phát sinh như bác chủ nói

Về pin k ý kiến vì mới chuyển từ g3 qua. Pin thì kém g3 chút nhưng same với lumia 930

Sent from my iPhone using Tinhte.vn

Có pác nào gặp trường hợp Ip6 Plus lỗi ko đăng nhập được wifi , đăng nhập máy báo không đúng mật khẩu không ạ .E đảm pảo chính xác mật khẩu , các máy laptop , dt khác đều vào bt :(

Mình bị đăng nhập icloud hoài. Chút chút lại hiện mà chả hiểu sao hỏi hoài. Bữa nay rảnh up lên 8.0.2 vẫn bị. Bị cả lỗi ko tim ra mạng wifi ( tắt máy khởi động lại thì hết)

Mình cũng đang tình trạng như bạn
    Trên 5s của tôi dính wifi kém và ứng ụng hay bi văng ra
    Con bạn thì sao ?