Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Chủ đề: Hướng dẫn cách lấy backlink pr8 chất lượng

Hướng dẫn cách lấy backlink pr8 chất lượng

Mình vừa ghé qua blog của 1 bạn hướng dẫn lấy link PR8 rất ổn nên tôi chia sẻ cho a e, ko dám đưa link blog của b vì sợ band.

các bạn vào: www.last.fm

đây là profile tôi đã tạo dc: www.last.fm/user/kieumyngoc

Sẽ hiện ra form đăng kí để điền các thông tin
    B2: Điền đầy đủ các thông tin vào Form đăng kí hoặc chọn ngay đăng nhập bằng faacebook cho nhanh
    Sau khi đồng ý chia sẻ trên Facebook bạn sẽ điền thông tin vào Form mới này
    B3: Hoàn tất quá trình đăng kí qua 3 bước bằng cách chọn Continue

B4: Chọn mục Setting để tiến hành Add URL Home Page và About
    B5: Điền thông tin site của bạn vào để lấy backlink và kết quả là:
    Sau khi các bạn đăng ký xong nó sẽ hiện thị link kèm theo chữ ký. mọi người kết bạn với nhau để có lượt ghé thăm để có chất lượng cao hơn

nguồn: tuhocseoblog​

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

bạn làm xong bạn để đó thì có bằng không. Những trang web kia có thể comment trong các bài (nếu bạn chém dc tiếng anh ko sẽ bị band ngay), ko thì b có thể share cho mọi người cùng vào kết bạn + comment vào profile

cái này là mạng xã hội thì nofollow a nhỉ??

ukm đúng rồi. Nhưng đừng bỏ nof hẳn nhé. biết cân bằng giữa nof và dof thì cả 2 sẽ cùng tốt

Cũng khó ăn lắm nhỉ

Mình cũng đã từng kiếm back link kiểu như này nhưng làm nhiều mà báo về có 2, 3 cái thôi, liệu có vấn đề gì trong đó không bạn, trước kia tôi toàn kiêm bl kiểu đó ở những trang nước ngoài có PR cao

Link Nofollow không có tác dụng trong SEO. Nó chỉ có tác dụng khi có người click vào. Đằng này nhưng trang profile thường chẳng bao giờ có ai click

có backlink mà ko có traffic về thì cũng khó ăn nhỉ

Mình vừa ghé qua blog của 1 bạn hướng dẫn lấy link PR8 rất ổn nên tôi chia sẻ cho a e, ko dám đưa link blog của b vì sợ band.

các bạn vào: www.last.fm

đây là profile tôi đã tạo dc: www.last.fm/user/kieumyngoc

Sẽ hiện ra form đăng kí để điền các thông tin
    B2: Điền đầy đủ các thông tin vào Form đăng kí hoặc chọn ngay đăng nhập bằng faacebook cho nhanh
    Sau khi đồng ý chia sẻ trên Facebook bạn sẽ điền thông tin vào Form mới này
    B3: Hoàn tất quá trình đăng kí qua 3 bước bằng cách chọn Continue

B4: Chọn mục Setting để tiến hành Add URL Home Page và About
    B5: Điền thông tin site của bạn vào để lấy backlink và kết quả là:
    Sau khi các bạn đăng ký xong nó sẽ hiện thị link kèm theo chữ ký. mọi người kết bạn với nhau để có lượt ghé thăm để có chất lượng cao hơn

nguồn: tuhocseoblog​