Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Chủ đề: Dung lượng pin thật sự của iphone 6

Dung lượng pin thật sự của iphone 6

Như tiêu đề,tôi có dùng phần mềm iBackupBot for intunes để kiểm tra thì được dung lượng pin khi sạc đầy hiện tại là 1900mAh (FullChargeCapacity 1900mAh) còn dung lượng khi thiết kế lại là 1751mAh (DesignCapacity 1751mAh). Anh tôi xtôi ảnh dưới đây sẽ rõ,không biết máy của anh tôi thì như thế nào

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Mình cũng dùng ip6! Để tự động chuẨn đoan sử dụng thì thấy báo max capacity là 1900 -_-

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn

Giống như thẻ nhớ có bao giờ đủ dung lượng nó ghi đâu

Có điều là xtôi trên các báo thì đều ghi dung lượng của ip6 là 1810mAh anh tôi ạ,nhưng máy tôi được tận 1900mAh nên có điều hơi thắc mắc?

Thích vậy còn thắc mắc gì nữa bác ơi. Để tôi nói apple đổi cho bác con 6 nào mà pin khoảng 1k7 cho bác hết thắc mắc nhé . Hehe. Con 5 của tôi giờ còn có 800/1k4 nè bác, xài đc 3 tiếng là ngỏm :D

Mình có mua 1 con ip 6 tại cửa hàng và vừa rồi bị lỗi nên đc fpt đổi trả 1 ip 6 khác khj về tôi thấy phần màn hình chỗ sóng điện thoại cho đến chỗ phần trăm pin nó bị mờ như màn hình khúc đó bị thiếu sáng, tôi đtôi lên fpt hỏi thì họ nói lỗi đó ko đáng với lại họ đưa máy cái máy kia cho xtôi thì cũng bị tương tự như máy tôi.....????? Cho hỏi sao máy đổi trả sao lại có hiện tượng như vậy ạ, và nó có lang ra ko [​IMG], Mong nhận đc câu trả lời sớm nhất ạ

Bác ko kiểm tra sớm luôn lỗi đó,bỏ tiền ra mua con máy 20tr mà lại thế á

Xin chia buon với bác là nếu để lâu vết mờ sẽ lan ra và có các vệt khác nữa ko chỉ mờ ko đâu. Và tin vui là máy gặp vấn đề như bác thì hoàn toàn đc hưởng chính sách bảo hành từ apple. Chắc tại bạn ko làm căng nên tụi nó bắt nạt đây mà.

Cua Minh Cung bi nhu vay. K ro la tai Sao. Ban biet tai Sao k

pin bác bt, hên lắm mới dc 1 con 1900 đó, tôi 6plus dc có 2900 kém hơn lúc xuất xưởng là 2915. bù lại con ipad mini 2 của tôi 6570 hơn 6471 lúc xuất xưởng