Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/12 12311 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 115

Chủ đề: Lựa chọn miếng dán màn hình cho iphone 6

Lựa chọn miếng dán màn hình cho iphone 6

Như các bạn đã thấy iphone 6 có màn hình đc vát tròn, vậy nên khi bạn dán màn hình thì 2 cạnh sẽ không đc dán, vì chỗ đấy đc apple làm vát xuống. Làm cho việc dán màn hình trở nên rất xấu, và khi dùng lâu bụi bẩn sẽ chui vào khe hở đó và làm mất thẩm my hơn nữa. Mình đã thử rất nhiều loại miếng dán, từ nhựa đến kính cường lực, nhưng hầu hết vẫn bị, chưa bao gio dc ưng ý.

Mọi người có kinh nghiệm j về vụ này không ah. Có ai biết loại nào dán lên mà không bị hở viền khônga ah.

Nghe 1 so ae nói lại chỉ ip của NHật, mỹ mới bị thôi. Nhưng máy tôi của Úc cũng bị luôn

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Chưa có miếng dán hoàn chỉnh nên vậy thôi mà bạn. Có thể là ko có vì nó bị vát suống. 1 là bạn phủ nano , 2 là dán miếng HD thôi thì còn khá ( theo thẩm mĩ ) còn xác định dùng giữ thì hở như bạn ko j là to tát lắm đâu. Ai chả vậy bạn à. Lúc nào bẩn là phải đến lúc phải thay rồi. Bọn nó phương pháp tính cả rồi :v

Gửi từ iPhone 6 ( LỘC ) + IOS 8 ( PHÁT ) của tôi sử dụng Tinhte.vn

Mình cũng bị tình trạng thế. Dán miếng dán thì ok, ít bị nhất. Dán cương lực đã thử 3 loại, từ loại hộp đen lớn đến OK.. hộp màu cam cũng đều bị giống vậy. Nản thiệt.

Bác dán ở đâu mà nhìn xấu và nham nhở chỗ viền quá vậy? Bác phải so tấm dán với màn trước nếu vưà khít rồi hãy dán nếu k miếng dán to quá tràn xuống phần vát của viền thì trông mất thẩm mỹ kinh khủng đặc biệt là máy đen xám không gian.

Tiện đây các bác nào phủ nano cho tôi hỏi có ảnh hưởng đến khả năng cảm ứng và nhìn màn hình ko vậy, do tôi dán xài có gờ nên lột ra xài trần giờ định phủ cho yên tâm!
    Thank!

Máy m dán cường lực loại tốt hàng LL mà k bị j cả

Cho xin 500 ảnh bạn ơi ? Và giá luôn để ae xài. !

Ảnh thì chưa có nh m đảm bảo dán k bị như chủ thớt.tròn viền máy k bị hở.giá thì hìh như là 150k

Gián đâu thế bác ơi. Kín hết cả màn hay ntn bác. Nếu ko kín bác dán 150k là đắt đấy :v

Hiểm thật, hôm trc mih phải lấy miếng dán thuơg cắt đi 1 ít ở 2 viền, nhưng dán xong nó lọt thỏm bên trong. Nản quá. Mấy thương gia đag gạ mag ra đổi máy khác, vì nghe nói 1 số máy bị, một số lại không bị. Có bác nào kiểm chứng ko