Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 20

Chủ đề: tạo một hệ thống blogger từ chính các bạn

tạo một hệ thống blogger từ chính các bạn

xin chào các mtôi của diễn đàn
    Hiện nay tôi đang có một ý tưởng trao đổi, chia sẻ blogspot cho nhau.
    Tức là thay vì các bạn mua các phần mềm có spin hay update tự động bài viết của bạn lên blogger thì các bạn có thể tự chia sẻ cho nhau những blogger tôi đang sở hữu cho nhau. thay vì 1 tôi đăng bài của riêng tôi thì các bạn có thêm 1 lượng mtôi thường xuyên cập nhật nội dung.
    có lợi cả 2 đường đúng không. nếu ai quan tâm và góp ý thì pm phía dưới để tôi xây dựng hệ thống nhé.
    hiện tôi đang có 20 blogger mới có, cũ có nếu ai muốn tham gia up bài thì pm tôiail phía dưới để tôi mời làm thành viên nhé.
    Ko nhận các mtôi SEO nội dung ***, phản động nhé

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

:eek:
    Làm như vậy thì lượng out link cũng sẽ lớn, nếu là 1-2-3-4-5 người thì ok

ý tưởng của bạn là hay đấy... Nhưng mà 20 người thì đồng nghĩa với 20 links out và có thể là hơn... Site bình thường mà links out như thế còn không tốt nữa chứ nói là blog bạn...

p/s: xin chào các mtôi của diễn đàn seotopx. Viết bài chú ý chút bạn... nhầm hàng nha

xin chào các mtôi của diễn đàn seotopx .

Các này là sao Pr trá hình ah :))

Coi chừng chết chùm blog luôn nhá bạn

Mình đang sở hữu hơn 1k blogspot mà đâu dám làm như bạn đâu :oops:

ban 1k spot cơ à conten thường xuyên không bạn.

bạn định nghĩa outlink là ntn :))

Mình cũng đang có ý tưởng giống bạn nhưng là với những blogspot cùng chủ đề, hoặc nếu áp dụng như bạn thì phải là những blog news, và đặc biệt những blogspot này phải có độ trust, DA ngang nhau xíu xíu và những bạn được set gmail phải post bài chất lượng, đảm bảo chỉ 2 anchor text và tuyệt đối ko spam.
    Vì blogspot tôi check thường xuyên và khá chau chuốt tôi nó.
    Mấy mọi người ai có nhu cầu inbox nhìn, blogspot dưới chữ ký nhá.

Ý tưởng cũng hay đó nhưng tôi nghĩ nên chọn những blog cùng gần với chủ đề, dạng blog tin tức với nhau có lẽ được, chứ không blog tôi thành tạp nham quá.

xin chào các mtôi của diễn đàn
    Hiện nay tôi đang có một ý tưởng trao đổi, chia sẻ blogspot cho nhau.
    Tức là thay vì các bạn mua các phần mềm có spin hay update tự động bài viết của bạn lên blogger thì các bạn có thể tự chia sẻ cho nhau những blogger tôi đang sở hữu cho nhau. thay vì 1 tôi đăng bài của riêng tôi thì các bạn có thêm 1 lượng mtôi thường xuyên cập nhật nội dung.
    có lợi cả 2 đường đúng không. nếu ai quan tâm và góp ý thì pm phía dưới để tôi xây dựng hệ thống nhé.
    hiện tôi đang có 20 blogger mới có, cũ có nếu ai muốn tham gia up bài thì pm tôiail phía dưới để tôi mời làm thành viên nhé.
    Ko nhận các mtôi SEO nội dung ***, phản động nhé