Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 27

Chủ đề: Chay gg ads word liệu có tốt cho seo

Chay gg ads word liệu có tốt cho seo

Như tiêu đề tôi muốn hỏi
    Em thấy một số người nói chạy gg ads word như kiểu 1 dạng đút lót cho gg
    Bạn chả tiên cho gg thì gg sẽ cho bạn thứ hạng cao trong kết quả tìm kiếm
    Các bác có thể nói rõ về vấn đề này cho tôi được không ạ
    Tiện thể cho tôi hỏi luôn là nếu chạy bùng thì site có bị gg dìm xuống không ạ
    Thân!

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Theo kinh nghiệm tôi thì đặt quảng cáo google khoảng 1 tháng song song với SEO. Nó cũng tính cả lượt hiển thị trong từ khóa đó. Với lĩnh vực "tin tức" bên tôi vẫn thỉnh thoảng có ông "Bể phốt" đặt quảng cáo google các từ khóa này (Lượng tìm kiếm nhiều- đồng nghĩa với việc từ khóa hiển thị nhiều) làm tăng lượng hiển thị từ khóa trên google cũng sẽ tốt hơn :D.

Thế còn việc chạy bùng thì sao vậy bác

@thuongluffy chạy bùng là chạy xong ko trả tiền hả bác? :D

@duyduc
    Chạy bùng có 2 nghĩa bác ạ :D
    1 là bùng luôn ko trả
    2 là thanh toán bằng thẻ lậu đại khái là chạy 2 trả 1 ý bác

nếu bạn có đủ ngân khố thì lên chạy nhé rất hiệu quả đó nếu bạn vạch ra chiến lược cụ thể cho từ khóa cụ thể nhé.

Vừa rồi tôi cũng đang nghiên cứu để chạy gg ads nhưng lo thu không bù chi thôi, còn lợi cho SEO thì chưa thấy có tài liệu nào nói có lợi cả

có thang ban ko biet gi về SEO sao khi chay adword xong nhiều từ khóa nó tự top lun

"nha o xa hoi"
    site: nhaoxahoihcm. com/

Có lợi đó bạn, site tôi thiết kế chạy adword không cần SEO vẫn lên top các từ khóa khá hot,nói chung có điều kiện chạy adword là 1 lợi thế.

Như tiêu đề tôi muốn hỏi
    Em thấy một số người nói chạy gg ads word như kiểu 1 dạng đút lót cho gg
    Bạn chả tiên cho gg thì gg sẽ cho bạn thứ hạng cao trong kết quả tìm kiếm
    Các bác có thể nói rõ về vấn đề này cho tôi được không ạ
    Tiện thể cho tôi hỏi luôn là nếu chạy bùng thì site có bị gg dìm xuống không ạ
    Thân!