Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: Title của quảng cáo này dài và hay quá, bác nào biết chỉ em nhé

Title của quảng cáo này dài và hay quá, bác nào biết chỉ em nhé

Xin chào admin, chào cả nhà.

Em vô tình vào google search từ khoá ktôi dưỡng ẩm và thấy kết quả của Lazada thật tuyệt vời, rất dài title quảng cáo trùng luôn với title trang web : " Click xtôi và mua ngay ktôi dưỡng ẩm cho da dầu chính hãng ". Bình thường thì google nó không cho đặt text " Click xtôi và mua ngay " . Hay thật !

Bác nào biết xin chỉ tôi cách làm, tôi cảm ơn.

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Không biết cái này có phải quảng cáo động không nhỉ vì casci title của mẫu quảng cáo này 58 kí tự trong khi Google chỉ cho đặt 25 kí tự trên title của mẫu quảng cáo ? Bác nào biết chỉ giúp.

Hình như đôi khi bạn search cụm từ phía sau thì nó tự động đưa đoạn mô tả lên title luôn thì phải

hình như cái này cấu hình theo đối sánh cụm từ google nó tìm ra hên xui thôi à :)

Giá click cao google có ưu tiên đặt title

Bạn ơi tôi search từ khoá : " ktôi dưỡng ẩm " là nó ra rồi, không cần từ khoá dài nó đã ra mẫu quảng cáo này rồi .

Không phải đâu bạn ạ, làm sao mà hên xui được, bạn search từ khoá đấy mẫu quảng cáo của họ vẫn ra

Theo tôi thì không phải đặt tiền nhiều là nó cho lên đâu, vì mẫu quảng cáo của họ ở vị trí thứ 2 cơ mà, thỉnh thoảng có nhảy lên top.
    Chắc chắn là có cách làm gì đấy, hi vọng được các thầy dạy ads hoặc đối tác của google bơi vào đây chỉ giáo thì hay quá

cái này khá là lạ và hay nhỉ, làm nổi bật hẳn lên, có cao thủ nào biết cái này có lẽ họ cũng không có chịu bật mí đâu, ngón nghề độc mà

Lazada là đơn vị chuyên nghiệp không bao giờ nó vi phạm lỗi ngớ ngẩn như vậy đâu, trước tôi có cài đặt mẫu quảng cáo là click ngay để đặt mua nhưng nó đã không cho chạy nó bắt phải sửa hoặc xoá .

tôi chưa chạy ad bao h, muốn đi học cái này quá đi

Xin chào admin, chào cả nhà.

Em vô tình vào google search từ khoá ktôi dưỡng ẩm và thấy kết quả của Lazada thật tuyệt vời, rất dài title quảng cáo trùng luôn với title trang web : " Click xtôi và mua ngay ktôi dưỡng ẩm cho da dầu chính hãng ". Bình thường thì google nó không cho đặt text " Click xtôi và mua ngay " . Hay thật !

Bác nào biết xin chỉ tôi cách làm, tôi cảm ơn.