Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 32

Chủ đề: [Nhờ đánh giá ] Iphone 5 16gb có nên lên 8.1 ???

[Nhờ đánh giá ] Iphone 5 16gb có nên lên 8.1 ???

đã có 1 topic rồi nhưng hơi loãng nên tôi lập topic này xin anh/ tôi đã lên 8.1 cho ip5 ít review.
    ip5 tôi đang dùng là 7.1, có lẽ vòng đời của ip5 cao nhất cũng chỉ là 8.1 thôi , tôi dùng thích ổn định, ít vọc ( ít thôi chứ ko phải là ko ) , đang băn khoăn có nên lên ko ?
    ip5 dùng ios 8.1 chắc cũng ko đến nỗi lag nhưng sóng , wifi,... có ổn ko ? đặc biệt là pin , pin tôi dùng 7.1 bình thường on screen tầm ~5- 6h, tác vụ khá ít , ko 3g , wifi on chỉ để treo fb ,whatsapp , qua đêm tắt hết mọi thứ thì pin sụt 2-3%.

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

ko. pin chỉ xài 2g wifi chỉ trụ dc 3 tiếng thôi. chán lắm

thánh cứ chém :D
    Wifi tôi lướt web safari pin tuột từ 100% xuống 92% trong thời gian 1h, độ sáng 45%
    Chờ qua đêm mất 3-5%
    Tác vụ bình thường ( game trung bình, đọc báo, nghe nhạc, viber, facbook, messenger, ebook) từ 100-> 50% trong thời gian tầm 3h50'

Em cũng cùng ý kiến hiện giờ e đang ở 7.1.2 mà muốn lên 8.1 quá chỉ sợ nhất vấn đề pin pủng thôi!
    Có ai lên rồi chia sẻ tôi với, 1 cái nữa là nên update = OTA hay = itunes vậy các bác :(

tôi cũng đang lo vụ này
    cũng máu lên 8.1 để trải nghiệm nhưng hơi hốt vụ pin
    bác nào lên 8.1 rồi review cho ae khỏi tò mò

Lên 8.1 tuyệt vời nhắn tin và tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt

Sent from my iPhone using Tinhte.vn mobile app

Mượt hơn 7.1.2 bạn ạ. Mình dùng 3G, safari, game,....liên tục pin đây. Lên thử r trải nghiệm

image.

Mọi người cho hỏi ipad 3 có nên lên ios 8.1 không, hiện giờ tôi đang dùng ios 6.1.3

Mình vừa lên xong, từ 7.1.2 lên 8.1 hiệu năng giảm một chút. Moi thứ ổn .Nhưng so với 6.1.3 ngày xưa thì chậm rõ ràng luôn. Nếu chỉ vì nghịch mấy cái tính năng mới thì ở lại đi bác ah. Em nhớ cái thời 6.1.3 làm gì cũng nhanh trên cái ipad 3 của e quá. Đúng là 1 đi ko về

Pin ipad 3 cua bac xai dc bao lau the????