Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/6 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 58

Chủ đề: Làm ơn cho tớ các bác kinh nghiệm bán quần áo online

Làm ơn cho tớ các bác kinh nghiệm bán quần áo online

hix sáng nay tôi mới thử nghiệm quảng cáo adword với trang www. aosominu (dot) com Thực ra tôi chưa có hàng hóa gì đâu, lấy mẫu hàng của trang shopdepxinh.com cho vào trang tôi, để nguyên giá cả, mẫu mã. Chỉ thay mỗi cái số điện thoại của tôi vào. Mục đích là xtôi có nhiều người gọi điện hỏi mua không để còn đầu tư.
    Ước tính từ sáng đến giờ cũng có tầm 700 khách vào trang tôi rồi mà không có một người nào gọi điện
    Em đang rối bời chẳng lẽ kinh doanh online lại khó đến thế. Thực tình tôi không biết nguyên nhân là do đâu nữa. Em không phải dân SEO, chỉ mong mở được cái shop nhỏ kiếm cơm thôi, cũng chưa kinh doanh bao giờ. Mong các bác có kinh nghiệm bán hàng online, hiểu tâm lý khách hàng vào tư vấn giùm tôi với
    Em xinh đội ơn các bác :chet:

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

mình bây giờ thấy người ta hay quảng cáo quần áo trên mạng xã hội, ví dụ như facebook, mẫu mã mới , hàng đẹp là có cuộc đện thoại ngay

vấn đề kinh doanh online thì vẫn chung quy vấn đề là mẫu mã đẹp, giá cả cạnh tranh thì chắc chắn sẽ bán tốt thôi. thoitrangaosomi dot com là của tôi, bị lỗ hai mấy triệu rồi :(

mình cũng trong link vực shop quần áo , bạn nào muốn trao đổi banner hay texl link thì gửi mail cho mình nhé
    cuahangcaocap . com

Bạn nên kết hợp quảng cáo trên Facebook, chạy adwords không phải là giải pháp lâu dài, nên đầu tư về SEO để kinh doanh được hiểu quả hơn

Mình cũng đang định kinh doanh quần áo nhưng chưa biết bắt đầu từ đâu?

Mình thật sự thấy kinh doanh quần áo rất là mệt, trước tôi cũng nghĩ đơn giản, đến lúc làm rồi mới thấy, doanh thu không bao nhiêu mà chạy muốn bở hơi tai, sau này đi bỏ mối cho shop thì có khá khẩm hơn. Bạn nên làm 1 trang riêng vd: áo quần cho bà bầu, cho tôi bé, những mặt hàng này cạnh tranh không cao nhưng rất được người tiêu dùng, chứ nếu mà làm mấy đồ teen teen thì cũng oải lắm, khá là khó chọn, sale tôii nhà còn bị thay xoành xoạch nữa

lĩnh vực thời trang nhiều người xtôi chỉ để tham khảo, bởi thế làm adword rất tốn kếm nhưng hiệu quả mang lại thì không cao. Mình cũng kinh doanh shop thời trang, nhưng thật sự mà nói giai đoạn này rất khó khăn, chi phí rất nhiều, nhưng sức mua cực kỳ yếu. Làm adword, SEO, gian hàng vật giá, 123mua, facebook...nhưng vẫn không hiệu quả. Nếu tình hình này cứ kéo dài tôi cũng nghĩ nên chuyển hướng khác quá.

Shop mình sẵn sàn hợp tác và chia sẽ kinh nghiệm với bạn :)...

hix sáng nay tôi mới thử nghiệm quảng cáo adword với trang www. aosominu (dot) com Thực ra tôi chưa có hàng hóa gì đâu, lấy mẫu hàng của trang shopdepxinh.com cho vào trang tôi, để nguyên giá cả, mẫu mã. Chỉ thay mỗi cái số điện thoại của tôi vào. Mục đích là xtôi có nhiều người gọi điện hỏi mua không để còn đầu tư.
    Ước tính từ sáng đến giờ cũng có tầm 700 khách vào trang tôi rồi mà không có một người nào gọi điện
    Em đang rối bời chẳng lẽ kinh doanh online lại khó đến thế. Thực tình tôi không biết nguyên nhân là do đâu nữa. Em không phải dân SEO, chỉ mong mở được cái shop nhỏ kiếm cơm thôi, cũng chưa kinh doanh bao giờ. Mong các bác có kinh nghiệm bán hàng online, hiểu tâm lý khách hàng vào tư vấn giùm tôi với
    Em xinh đội ơn các bác :chet: