Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/13 12311 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 130

Chủ đề: iTools 3.1.8.8 tiếng Việt & tiếng Anh

iTools 3.1.8.8 tiếng Việt & tiếng Anh

Cập nhật: Phiên bản iTools 3.1.8.8
    Link tải từ trang chủ của iTools: http://www.itools.cn/
    Link MediaFire: http://www.mediafire.com/download/ipr5afo1ge1kead/iToolsSetup.rar
    Link tải bản chuyển ngữ tiếng Việt & tiếng Anh: http://www.mediafire.com/download/o9kjdnbtnwau79i/VN&EN+itools+3.rar

Hiện nay đã có khá nhiều bản chuyển ngữ iTools từ tiếng Tầu sang ngôn ngữ khác (tiếng Việt và tiếng Anh) nhưng hầu hết phần dịch vẫn còn nhiều từ chưa sát nghĩa hoặc khó hiểu, một số bản vẫn còn lẫn chữ Tầu trong đó, lỗi khác hay gặp là một số từ bị mất chữ (do tiếng Tầu viết ra ngắn gọn hơn so với tiếng Việt hay Anh) nhưng phần thể hiện của iTools khi chạy trên máy tính lại bị giới hạn. Mặt khác do công việc dịch thuật ngốn khá nhiều thời gian nên những bản chuyển ngữ hiện nay chủ yếu lấy từ phiên bản iTools cũ mà chưa cập nhật những từ mới có trong phiên bản iTools phát hành gần đây
    Ở bản sửa đổi này tôi đã cố gắng khắc phục những thiếu sót ở trên, tuy nhiên vì cố rút gọn và khả năng hiểu tiếng Anh của tôi còn kém nên bản Anh văn có thể còn lỗi nhưng hy vọng người dùng đọc xong cũng hiểu được nội dung và cũng hy vọng trên cơ sở bản dịch của tôi sẽ có những bạn khác giỏi tiếng Anh hoàn thiện thêm. Dù đã được chuyển ngữ 100% nhưng khi mở iTools vẫn có thể xuất hiện chữ Tầu vì đó là những nội dung được nối trực tiếp từ máy chủ của iTools (online)

Một số bạn gặp phải trường hợp chỉ chạy iTools vài lần thì bị trả về ngôn ngữ Tầu. Cách khắc phục của tôi là cài đặt iTools lên ổ D máy tính sau đó chép đè file res-cn.data theo ngôn ngữ bạn chọn
    Cách gỡ iTools đã cài đặt trên máy tính: Trước khi muốn gỡ bỏ iTools (với những bạn đã cài iTools vào máy tính), các bạn cần thoát hoàn toàn iTools bằng cách click chuột phải vào khoảng trống trên thanh tác vụ-> Chọn "Chạy trình quản lý tác vụ"-> Ở Trình quản lý tác vụ bạn mở cây "Tiến trình" rồi tìm xoá adb.exeiToolsDatôiond.exe nếu đang chạy (Bấm vào tên ứng dụng rồi chọn kết thúc tiến trình)-> Bây giờ có thể gỡ bỏ iTools được rồi

Trên tinh thần đóng góp nên tôi ko đặt pass hay yêu cầu các bạn phải bấm cảm ơn, nhưng vì muốn phổ biến rộng rãi nên mong nhận được phản hồi của những bạn cùng suy nghĩ như tôi, để bài viết hiện diện lâu trên trang đầu cho những bạn vào sau dễ thấy khi cần tìm

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Chưa biết thế nào nhưng dẫu sao cũng bấm like cho tinh thần cộng đồng của bác. :)

lên cho ai cần lun.

Rất cám ơn các bạn đã bấm Thích (like) nhưng giá như các bạn có thể để lại vài chữ (mục đích thì tôi đã nói ở trên) thì tôi sẽ vui hơn
    Mình cũng sẽ cố gắng thông báo một cách sớm nhất khi iTools ra phiên bản mới và cập nhật phần chuyển ngữ bổ xung tại đây để tránh đưa thêm chủ đề trùng lặp lên diễn đàn

Hôm trước bấm thích nhưng chưa tải được bác ạ ! Hôm nay tôi mới tải được, tôi mới thử copy đè file dịch vào thì thấy các dòng trước đây bị mất thì giờ đã hiển thị, trông đẹp và dễ dàng để sử dụng hơn nhiều, vì đôi lúc không nhớ nền những dòng bị mất lại phải mò bằng cách tích chọn và nhìn hoạt động đoán chức năng :D
    Chân thành cảm ơn bác đã bỏ công sức việt hóa và chia sẻ cộng đồng !
    Chúc bác sức khỏe và luôn gặp nhiều may mắn trong cuộc sống !
    :D

ko down trang chủ đc

Ủng hộ bạn. cũng cảm ơn sự hỗ trợ của bạn nha

sao ko chuyển ngữ rồi add vô luôn thành file cài đặt bác...

Mình không nén res_cn.data vào iTools.exe được bạn ơi. Sau khi cài iTools vào máy tính bạn chịu khó chép file res_cn.data đã chuyển ngữ vào C:Program FilesThinkSkyiTools 3 là được

Cựu binh như bạn 6V mà chịu à :D?
    Đã up link MediaFire ở đầu bài cho bạn rồi (iTools đã lên tiếp 3.1.7.2 nhưng ko có thay đổi gì ở res_cn.data)