Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/6 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 60

Chủ đề: Cách chia sẻ trên google + , face book , twitter ,linked chỉ cần 1 click

Cách chia sẻ trên google + , face book , twitter ,linked chỉ cần 1 click

tôi thấy trên diễn đàn này có đăng bài này nhưng không chỉ cách làm sao có thể cài được tool này để sử dụng , nay tôi xin mạo muội post lại mong anh tôi đừng ném gạch :1khoc:

đầu tiên các bạn click vào Chrome web store

tiếp theo các bạn vào bên trong ở phần serch gõ " publish sync"

sau đó các bạn click thêm vào Chrome

sau khi cài đặt xong , các bạn đăng nhập vào bất cứ mạng xã hội nào như face ,google +...........

ở đây tôi thử ở facebook nhé

vào face các bạn click biểu tượng hành cái cây chính là biểu tượng của tool nhé

vào đó rồi các bạn click lần lượt những mạng xã hội bạn có tài khoản để đăng nhập và mỗi khi bạn đăng bài thì tất cả những bài đó sẽ ở tất cả những trang mạng xã hội mà bạn có tài khoản

các bạn hãy thử đi nhé , chúc các bạn thành công , và đừng quên ủng hộ tôi ở phần chữ ký nếu thấy có ích nhé :chetdi:

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

không ai quan tâm ak :chan:

Chác có lẽ thủ thuật này nhiều anh tôi biết rồi thì phải, nhưng ai chưa biết thì vẩn là mới

đúng là nhiều người biết nhưng không biết làm sao mà cài được tool này chắc không nhiều vì trước thấy có 1 bài đăng tôii hơn 600 lượt view nhưng toàn vào hỏi làm sao cài được tool này thì không ai trả lời nên tôi mới đăng lại

nó hỗ trợ thêm sina , Tencent, Plurk nữa bạn..................

thế là chỉ có chrom vào được hả mọi người. Mình đang xài firefox để dùng 1 số tool SEO addon.

cái này tôi thấy trong store của chrome thấy có chứ chưa thấy ở firefox hay ie

Nên sử dụng plugin Grabinbox.com của Chrome, rất tốt và tiện, dùng được nhiều acc, có chế độ queue :D

tôi sài thử thằng này rồi thấy khá là hay, cảm ơn bạn đã chia sẽ

tôi thấy trên diễn đàn này có đăng bài này nhưng không chỉ cách làm sao có thể cài được tool này để sử dụng , nay tôi xin mạo muội post lại mong anh tôi đừng ném gạch :1khoc:

đầu tiên các bạn click vào Chrome web store

tiếp theo các bạn vào bên trong ở phần serch gõ " publish sync"

sau đó các bạn click thêm vào Chrome

sau khi cài đặt xong , các bạn đăng nhập vào bất cứ mạng xã hội nào như face ,google +...........

ở đây tôi thử ở facebook nhé

vào face các bạn click biểu tượng hành cái cây chính là biểu tượng của tool nhé

vào đó rồi các bạn click lần lượt những mạng xã hội bạn có tài khoản để đăng nhập và mỗi khi bạn đăng bài thì tất cả những bài đó sẽ ở tất cả những trang mạng xã hội mà bạn có tài khoản

các bạn hãy thử đi nhé , chúc các bạn thành công , và đừng quên ủng hộ tôi ở phần chữ ký nếu thấy có ích nhé :chetdi: