Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 32

Chủ đề: Seo google plus, google+ không hề đơn giản!-P1

Seo google plus, google+ không hề đơn giản!-P1

Vì SEO google plus là một trong những công cụ quan trọng và nhiều mảng nên tôi sẽ chia sẻ làm nhiều phần.Mình sẽ chia sẻ toàn bộ kinh nghiệm mà tôi có
    P1:Xác nhận thông tin doanh nghiệp và cá nhân trên google map
    Vì công cụ tìm kiếm google gần đây đưa ra những thông tin tìm kiếm trên top là google map.Nếu bạn xác nhận thông tin đầy đủ với google thì đương nhiên việc xây dựng thương hiệu trên công cụ này thật đơn giản!Nào cùng làm nhé:
    đầu tiên bạn hãy vào site: https://maps.google.com/
    điền đầy đủ các thông tin cá nhân hoặc doanh nghiệp.Tại đây tôi không hướng dẫn nữa chỉ lưu ý mọi người hãy xác nhận điện thoại thật chính xác để có thể nhận mã google.Nếu có thay đổi địa điểm kinh doanh thì cũng có thể đổi được.
    Vào tài khoản plus và click vào phần địa phương.Các bạn tìm tên doanh nghiệp hoặc các nhân mà tôi đã đăng ký tại với google.

Tiếp theo là về đánh giá địa danh này:Thủ thuật của tôi là lập 2-3 tài khoản google để đánh giá cho địa danh của tôi.

Bạn chỉ việc click vào đánh giá như sau:

Cuối cùng là xuất bản!;)
    Đồng thời với việc nhận xét là chia sẻ địa điểm này!(chú ý:địa điểm càng được chia sẻ và bình luận nhiều thì khả năng cạnh tranh top đầu càng dễ)

P2-Mình sẽ update tại đây!mong anh tôi ủng hộ vào động viên vài cái thank lấy thành tích.
    Phần tôii:Thủ thuật tạo sự kết dính giữa google plus và blogspot

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Hướng dẫn hình như thiếu. tự nhiên vào cái link trên sau đó chả biết làm gì ? :(

Tại vì tôi đã điền đầy đủ thông tin tại https://maps.google.com/ rồi lên phần đó các bạn phải tự làm.Mục đích của bài này là để hướng dẫn các bạn xây dựng thương hiệu trên bản đồ google thôi.Giup khách tìm ra thương hiệu của bạn trên công cụ tìm kiếm!có gì không hiểu bạn có thể gửi mail cho tôi:
    nduchoa88@gmail.com

cái này cũng thấy nhiều người SEO lắm. chắc cái này nó lên nhanh hay sao ấy

Phải làm từ từ, cẩn thận. Sai 1 li là đi luôn ngàn dặm đấy bác ạ :D

Đây là khai báo địa chỉ doanh nghiệp trên maps google thôi mà . chứ đợt vừa rồi các bạn Seoer nào ham chém g+ thì đúng là dính đòn cũng nhiều

Dính đòn ra sao vậy bạn!tôi không biết vụ này

khi khai báo địa chỉ doanh nghiệp xong thì mỗi bài viết đăng lên cần phải chia sẻ thêm cả địa chỉ nữa ạ

Hướng dẫn quá sơ sài bạn ơi, bạn có thể nói rõ hơn không?

Vì SEO google plus là một trong những công cụ quan trọng và nhiều mảng nên tôi sẽ chia sẻ làm nhiều phần.Mình sẽ chia sẻ toàn bộ kinh nghiệm mà tôi có
    P1:Xác nhận thông tin doanh nghiệp và cá nhân trên google map
    Vì công cụ tìm kiếm google gần đây đưa ra những thông tin tìm kiếm trên top là google map.Nếu bạn xác nhận thông tin đầy đủ với google thì đương nhiên việc xây dựng thương hiệu trên công cụ này thật đơn giản!Nào cùng làm nhé:
    đầu tiên bạn hãy vào site: https://maps.google.com/
    điền đầy đủ các thông tin cá nhân hoặc doanh nghiệp.Tại đây tôi không hướng dẫn nữa chỉ lưu ý mọi người hãy xác nhận điện thoại thật chính xác để có thể nhận mã google.Nếu có thay đổi địa điểm kinh doanh thì cũng có thể đổi được.
    Vào tài khoản plus và click vào phần địa phương.Các bạn tìm tên doanh nghiệp hoặc các nhân mà tôi đã đăng ký tại với google.

Tiếp theo là về đánh giá địa danh này:Thủ thuật của tôi là lập 2-3 tài khoản google để đánh giá cho địa danh của tôi.

Bạn chỉ việc click vào đánh giá như sau:

Cuối cùng là xuất bản!;)
    Đồng thời với việc nhận xét là chia sẻ địa điểm này!(chú ý:địa điểm càng được chia sẻ và bình luận nhiều thì khả năng cạnh tranh top đầu càng dễ)

P2-Mình sẽ update tại đây!mong anh tôi ủng hộ vào động viên vài cái thank lấy thành tích.
    Phần tôii:Thủ thuật tạo sự kết dính giữa google plus và blogspot