Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 33

Chủ đề: Giả lập PSP & NDS cho IOS chơi ngon không giật

Giả lập PSP & NDS cho IOS chơi ngon không giật

Mình xin chỉ cách giả lập PSP và NDS trên IOS (chỉ dành cho máy đã JAILBREAK)

Đâu tiên các bạn mở CYDIA bà add SOURCES: http://cydia.angelxwind.net/
    Kéo xuống và cài đặt giả lập PSP là PPSSPP & NDS là NDS4IOS
    Tải game về bỏ vô thư mục var/mobile/document/ mở phần mềm lên chiến thôi
    Chúc các bạn vui vẻ

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

hướng dẫn luôn cách up rom vào luôn đi bác và tải rom như thế nào tôi chưa biết hix hix dù đang giền

Nhớ là chỉ dùng cho máy đã Jailbreak nha bác
    Với giả lập NDS là NDS4ios thì bác cứ lên google search tên game rồi kiếm nguồn down về (anh tôi share nhiều lắm) đuôi file là: tên game.nds
    ví dụ game poktôion diamond sẽ là poktôion diamond.nds
    Hoặc có nguồn down là: coolrom.com/roms/nds/

Với giả lập PSP là PPSSPP thì bác cũng có thể lên google search ra, nhiều vô kể.Đuôi game psp là iso
    Hoặc vô trang này: http://tuong-dep.blogspot.com/search/label/Gi%E1%BA%A3%20l%E1%BA%ADp

Các bác dùng Itools (hay gọi là itools con thỏ) hay ifunbox cũng được
    vô mục quản lý file rồi theo đường dẫn /var/mobile/Documents thả game vào là OK (lưu ý như tôi đã nói.chỉ có máy đã Jailbreak mới xuất hiên thư mục var này nha)

cái này iphone 5 chơi poktôion có giật không bác

chơi poktôion ko giật bác ơi

hình bị lỗi hết roài bạn ơi

lỗi như thế nào vậy bạn, bạn post hình lên tôi xtôi thử nha

Mình chơi PPSSPP trò Dragon Ball Another Road ko sao cả. Nhưng khi dùng NDS4IOS để chơi Poktôion Platinum thì lại rất giật. Mình thử trên cả iPhone 4 và iPhone 4s đều giật. Có cách nào để máy bớt giật ko bạn?

tôi thấy giả lập này vẫn bị lỗi, tôi dùng 5s mà chơi poktôion pearl giật lắm, chỉ khi đánh trainer thì mới không giật thôi, mong bản update quá

sao bỏ file nds vào document rùi mà nds4ios ko load thấy game vậy bạn , :(