Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/6 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 53

Chủ đề: Thủ thuật Seo Google Plus tăng + 1 như ý và thứ hạng trên Google

Thủ thuật Seo Google Plus tăng + 1 như ý và thứ hạng trên Google

Để tăng +1 và thứ hạng trên Google Plus là điều mà anh tôi seoer lun quan tâm, hôm nay tôi xin chia sẽ cách SEO Google Plus và tăng +1 như ý mà không sử dụng bất cứ tool hay Spam như các site Face +1 hiện tại. Đây cũng là một ứng dụng mới của Google Plus nhằm phát triễn MXH Google Plus và tối ưu hóa bộ máy tìm kiếm trên Google.

Tăng +1 như bạn muốn

Đầu tiên bạn cần làm là thăm gia cộng đồng trao đổi + 1:

HTML:

https://plus.google.com/communities/116750883325045677449?hl=vi

Bước tiếp theo bạn đăng bài cần chém, nhớ mỗi lần 1 link thôi nhé, Google sẽ tính +1 tăng trên từng link, bạn cần bao nhiêu +1 thì bạn đăng link cần tăng +1 và cộng +1 cho các thành viên để lại link cần +1
    Sau khi +1 thì bạn tiếp tục Share và lại +1
    Như vậy bạn không những có Double +1 mà rất nhiều +1 nếu bạn tham gia chém tích cực thì có được cực nhanh số lượng +1 lên con số hàng trăm trong 1 ngày.

Tăng thứ hạng SEO

Là sản phẩm “con cưng” của google thì tác dụng SEO là vô đối không cần phải bàn nhiều. Hiện tại vì sao các bạn SEO trên Facebook tác dụng không cao vì hiện tại Google không có quyền thu thập các dữ liệu thông tin trên Facebook nên diều đó làm hặn chế kết quả SEO của bạn trên Google.
    Để tăng thứ hạng nhanh cho dự án SEO thì diều thứ 2 bạn cần chú ý là Button Share, mỗi lần share thì cũng giống như bạn đang bài bên diễn đàn hay các Web khác vì mỗi Profile trên Google Plus được xtôi như mỗi trang Web hay Blog cá nhân của bạn. Nhưng khác ở chỗ là khi bạn Share càng nhiều thì mức độ lam tỏa trên mạng xã hội cực lớn. Tùy theo chiến lược hay thủ thuật của bạn sẽ giúp bạn tăng thứ hạng nhanh hơn.

Nguồn

HTML:

http://seoservice.edu.vn/thu-thuat-SEO-google-plus-tang-1-nhu-y-va-thu-hang-tren-google-plus.html

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Thủ thuật này hình như mới có, xtôi qua cũng rất khả quan để anh tôi trao đổi và tìm kiếm traific. thanks bạn đã chia sẻ

1 acc chém được 2 +1 thì 5 người chém đã lên 10+, kiếm ngày khoảng 20 cái là ok, đừng nên nhiều quá, làm dều tay!!!

tôi kung đang tích cực tham gia cái G+ này .mỗi bào đăng của tôi 1 ngày đc khoang 30 + hihihi

tôi spam g+ quá, bị treo tài khoản luôn rồi, huhu..
    có cách nào gỡ nhanh ko các b?

Híc!!trước khi tam gia bạn nên độc hướng dẫn của hội giống như bạn đọc quy đinh của diễn đàn, vì google ghét spam, mỗi link bạn chém 10 +1 và view là ok rùi.

Bạn cứ dể vậy 1 thời gian, google sẽ gỡ cho bạn, lập cái mới tạm thời đi

sao tôi + cho người khác mà chả thây ai + lại cho tôi là sao nhỉ ? cái này khó biết quá!

cùng nhau xây dựng cộng đồng g+ rất tốt cho SEO

Để tăng +1 và thứ hạng trên Google Plus là điều mà anh tôi seoer lun quan tâm, hôm nay tôi xin chia sẽ cách SEO Google Plus và tăng +1 như ý mà không sử dụng bất cứ tool hay Spam như các site Face +1 hiện tại. Đây cũng là một ứng dụng mới của Google Plus nhằm phát triễn MXH Google Plus và tối ưu hóa bộ máy tìm kiếm trên Google.

Tăng +1 như bạn muốn

Đầu tiên bạn cần làm là thăm gia cộng đồng trao đổi + 1:

HTML:

https://plus.google.com/communities/116750883325045677449?hl=vi

Bước tiếp theo bạn đăng bài cần chém, nhớ mỗi lần 1 link thôi nhé, Google sẽ tính +1 tăng trên từng link, bạn cần bao nhiêu +1 thì bạn đăng link cần tăng +1 và cộng +1 cho các thành viên để lại link cần +1
    Sau khi +1 thì bạn tiếp tục Share và lại +1
    Như vậy bạn không những có Double +1 mà rất nhiều +1 nếu bạn tham gia chém tích cực thì có được cực nhanh số lượng +1 lên con số hàng trăm trong 1 ngày.

Tăng thứ hạng SEO

Là sản phẩm “con cưng” của google thì tác dụng SEO là vô đối không cần phải bàn nhiều. Hiện tại vì sao các bạn SEO trên Facebook tác dụng không cao vì hiện tại Google không có quyền thu thập các dữ liệu thông tin trên Facebook nên diều đó làm hặn chế kết quả SEO của bạn trên Google.
    Để tăng thứ hạng nhanh cho dự án SEO thì diều thứ 2 bạn cần chú ý là Button Share, mỗi lần share thì cũng giống như bạn đang bài bên diễn đàn hay các Web khác vì mỗi Profile trên Google Plus được xtôi như mỗi trang Web hay Blog cá nhân của bạn. Nhưng khác ở chỗ là khi bạn Share càng nhiều thì mức độ lam tỏa trên mạng xã hội cực lớn. Tùy theo chiến lược hay thủ thuật của bạn sẽ giúp bạn tăng thứ hạng nhanh hơn.

Nguồn

HTML:

http://seoservice.edu.vn/thu-thuat-SEO-google-plus-tang-1-nhu-y-va-thu-hang-tren-google-plus.html