Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 35

Chủ đề: Surviving High School - Trải nghiệm đời học sinh ( game EA ) ^^

Surviving High School - Trải nghiệm đời học sinh ( game EA ) ^^

Surviving High School

Category: Games
    Price: $3.99
    Released: Nov/16/09
    Size:97 MB
    Seller: Electronic Arts
    Version: 1.0
    Thuốc bởi : Arce_game

Giới thiệu : Tạo nhân vật và trải nghiệm cuộc sống trung học với những buồn, vui, hẹn hò, bạn bè...và trở thành bất cứ ai bạn muốn, có thể là 1 ngôi sao bóng rổ trường học ? 1 chàng Playboy ? hay 1 ca sĩ tuổi teen, tất cả phụ thuộc vào bạn, ko có gì là ko thể. Đặc biệt giá trị chơi lại của game rất cao, bạn sẽ thực sự bất ngờ với rất nhiều kết thúc trong game ( tùy thuộc vào cách ứng xử của bạn ) :D

Screenshot :

[​IMG][​IMG]
    [​IMG] [​IMG]

Tinh tế : :laugh8kb::laugh8kb::laugh8kb:
    hoặc : ::baffled5wh::baffled5wh:

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

thank bạn nha.tôi mở hàng chắc hên lắm.minh rất thích thể loại này.

Vừa chơi vừa học anh văn,hehehe.

comment nên khỏi thank nha bác :D:D:D

Hnay tôi mới cài vào chơi thử game này nên review tí :). Phải nói đây là 1 game cực hay, gần giống các Novel game của bọn Jap ( tức là chơi mà như đọc truyện tranh vậy, trong đó tôi là nhân vật chính, rất cool! :D ), thậm chí là còn hay hơn Novel game ở chỗ tôi ko chỉ có quyền đưa ra các lựa chọn về thái độ ứng xử, lời nói...mà còn phải giải quyết các Minigame như làm Quiz theo các môn học khác nhau ( kiểm tra trên lớp ) hay chơi bóng bầu dục, đánh nhau...:D

Nói chung game này rất tuyệt cho những người khá tiếng Anh, tôi chơi đến hơn 3h đồng hồ rồi mà chưa thấy chán, ngoài Way of Samurai ra thì đây là game thứ 2 tôi rất tâm đắc trên Iphone ( tức là có cách chơi khác biệt, chứ ko chỉ chặt chém hay bắn súng, chạy nhảy như các game khác, mấy cái đó tôi nhàm rồi :D )

Tuy nhiên, game chống chỉ định cho người ko biết, hoặc kém tiếng Anh :)

Nhưg có ai júp update cái esp khác ko ạh...game này fải nói là rất hay,e chơi hết pin mà fải cắm vào xạc(nhịn ko nổi vừa sạc vừa chơi lun),.mún chơi season khác không biết làm sao mà mọi ng júp với ạh

Cái này là do bản thuốc nên ko update được episode mới qua Now Airing, tôi cũng ko biết không biết làm sao mà nữa, quá mấy forum khác đều bị vậy :eek:

Vì cái game này mà đang có ý định mua acc Itunes nè :D

Mình chơi lại 2 lần liền mà vẫn ko thắng dc cái homecoming king. Chán...

Tại trong lúc bác break tạm thời con goth với con cheerleader bác lại vập vào con diễn viên luôn nên mới thế, chứ nếu bác ko hẹn hò con diễn viên đi chơi thì sẽ khác à :D

Mình đã chơi 2 lần, lần đầu tiên theo cảm hứng ( tức là nghĩ gì nói đấy, thích gì làm đấy ) thì cái gì cũng bình bình, ko đc Homecoming King, thua chung kết Football, lại cũng ko đủ điểm thưởng xe, cuối game còn bị thằng Adam đập, ăn đc mỗi tôi Cheerleader ngon :D.

Lần 2 thì tôi tập trung vào học hành với tập luyện thể dục thể thao, ko cúp học, ko xtôi TV...kết quả là vừa vô địch Football, vừa có xe xịn, và ăn được tôi goth :D

Đang chơi lại lần cuối, lần này tập trung vào...xtôi TV, với cúp học bất cứ khi nào có thể để lấy cái Homecoming King :cool:. Lần này cặp tôi diễn viên xtôi sao ( theo tôi thấy thì tôi này xấu nhất trong 3 tôi, ko hiểu sao trong game nó kêu là giống movie star :eek4wd: )

Còn vụ update episode thì các bác cố đợi thêm mấy ngày nữa, bên xsellize đang tìm cách để bản thuốc cũng có thể tải thêm ep rồi, xtôi ở đây :

http://xsellize.com/showthread.php?t=73940

thông tin cực có ích của bác .
    khổ cái là tôi thích xe xịn nên ko cúp học đc, để lần này ko chơi với tôi ca sĩ. bập tôi cheer leader xtôi, tôi goth ... bệnh quá!

Điểm GPA của e đủ 3.0,có xe lại wen đc e mê rock Raven...khá là ổn,cúi cùg đc 1 mặt cười với thằg Adam nữa chứ chỉ tức thua chug kết foolball+ko đc homecoming king mặc dù cúp học đi júp ng khác rất nhìu để Population up nhưg vẫn ko đc...mà công nhận game này rất tuyệt:)