Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Chủ đề: Nhờ các pro tư vấn từ khóa chuyên về tóc

Nhờ các pro tư vấn từ khóa chuyên về tóc

Hiện tôi đang có 1 dự án về làm cho salon tóc. Bên chủ salon yêu cầu một vài từ khóa như bên dưới:

Salon tóc, dạy nghề tóc, dạy cắt tóc nam, dạy cắt tóc nữ ( cho trang chính )

Kéo theo các từ nếu có thể: các kiểu tóc đẹp ( 22.000 lượt tiềm kiếm/ tháng ), tóc nam đẹp ( 6.600 lượt ), các kiểu

tóc nam đẹp ( 3.600 ), kiểu tóc đẹp nhất hiện nay ( 2.400 lượt ).

Cho tôi hỏi nếu là các anh tôi ở đây thì nhận làm số lượng từ này trong bao lâu, và chi phí theo quý là như thế nào, ( chi phí đẩy từ khóa và chi phí duy trì ).

Hoặc anh tôi nào có khả năng làm tôi share cho qua luôn, tại cũng đang bận bịu nên chưa dám nhận.

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

ko có bác nào giúp tôi vs ạ

cạnh tranh thì bác lấy tổng 4-5 từ ấy 50-60 củ vào, làm mới bõ công sức chứ, thêm cái điều kiện đến cắt tóc miễn phí tại salon đó nữa :D

CÁi này bạn cứ phân tích độ cạnh tranh như các từ khóa khác rồi nhận thôi à. Mình thì ko làm kiểu đó nên không rõ hi nên hỏi mấy người làm chuyên về SEO từ khóa có thời hạn hay là SEO lên rồi thôi đó hì

Em cũng nghĩ vậy với độ khó từ khóa này chắc cũng chẳng đến vậy đâu nếu bác kia mà nói đến 50-60 củ thì chắc khách hàng người ta chạy mất quá

cái này bác tham khảo mấy bác bên dịch vụ SEO là ok nhất :) thời gian lên còn tuỳ vào cách SEO của bác nữa.

vậy có bác nào nhận SEO theo từ khóa ko...e share cho rồi khao tôi chầu cafe là đc ^^

Chào bạn,

Mình chưa kiểm tra kỹ lưỡng các từ khóa của bạn nhưng qua seach thử 1 số từ và đánh giá cảm quan tôi thấy những từ trên là dễ SEO đối với site đã có tuổi đời trên 6 tháng và không phải làm lại nội dung quá nhiều.
    Với 1 site mới bạn nên tính thời gian cần để cơ cấu lại toàn bộ sẽ vào khoảng 1 tháng trước khi bắt đầu triển khai
    Để lên top toàn bộ các từ trên trong khoảng top 5 theo chủ quan của tôi cần 1 team khoảng 4 người với thời gian 2 - 3 tháng. Tổng chi phí bạn cứ tính trong khoảng 4 tháng (với từ khóa mới) với mức thu nhập dành cho 4 người trung bình khoảng 4 triệu/1 người. Thì tổng mức chi phí của dự án này sẽ vào khoảng 64 triệu trở lên.
    Mình tính sơ qua như vậy để bạn nắm được. Còn tất nhiên khi bạn nhận dự án bạn cần xây dựng 1 bản kế hoạch hoàn chỉnh mới có thể lấy được tiền từ khách hàng và cũng là kế hoạch cho công trình của bạn có thể hoàn thành đúng tiến độ.

Chúc bạn thành công !

Hiện tôi đang có 1 dự án về làm cho salon tóc. Bên chủ salon yêu cầu một vài từ khóa như bên dưới:

Salon tóc, dạy nghề tóc, dạy cắt tóc nam, dạy cắt tóc nữ ( cho trang chính )

Kéo theo các từ nếu có thể: các kiểu tóc đẹp ( 22.000 lượt tiềm kiếm/ tháng ), tóc nam đẹp ( 6.600 lượt ), các kiểu

tóc nam đẹp ( 3.600 ), kiểu tóc đẹp nhất hiện nay ( 2.400 lượt ).

Cho tôi hỏi nếu là các anh tôi ở đây thì nhận làm số lượng từ này trong bao lâu, và chi phí theo quý là như thế nào, ( chi phí đẩy từ khóa và chi phí duy trì ).

Hoặc anh tôi nào có khả năng làm tôi share cho qua luôn, tại cũng đang bận bịu nên chưa dám nhận.