Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 32

Chủ đề: Game Football Manager Handheld 2014 và cách hack tiền??

Game Football Manager Handheld 2014 và cách hack tiền??

Vừa rồi game này vừa ra bản 2014, update data tôi cảm nhận game chơi giật và ko mượt = bản 2013, ko hay bằng. Nhưng quan trọng và bản 2013 có thể cheat money = cách bán cầu thủ tôii mấy trăm triệu $$$$ :) Nhưng bản 2014 thì ko bán đc cao như vậy:( Mọi người có ai biết cách nào hay cùng chia sẻ đi ạ.

Sent from my iPhone using Tinhte.vn

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Hic.. Ko ai chơi game này sao ạ?? Cho xin ý kiến ạ

Hình như lúc đầu vào game b vào Store mua hết các đồ trog đó thì lúc mới chơi sẽ đc 120M thì phải. sau đó vào game bán cầu thủ k cần thiết đi là có tiền mua cầu thủ mới r. t đá ManU mua Reus Dimaria Pogba Verratti Subotic Varane Wilshere :)) vô địch mùa đông r :)) . vào fb xtôi vừa post ảnh xog

Vô store mua tốn tiền phải ko bạn? Mình cài app qua 25pp mà, làm sao vô store mua đc?:(

b vào cydia down IAPfree về. respring máy sau đó vào mua đồ trong FMH như bthuong. hehe. b cũng có thể vào FM-VN.com tìm cầu thủ ngon rẻ mà cày :))

mua cầu thủ ảo lắm, thằng Verratti với Eriksen có tầm 8m mà toàn đội lên 4-50mil @@

Hic mấy bạn JB rồi nên hack iapfree thoải mái, hồi trước tôi cũng vậy, mà giờ lên io 7 rồi nên ko thể:( Mà bản 2014 này mua cầu thủ khó ghê, cạnh tranh mãi chưa mua đc, mà bán cũng ko ép giá đc:(

Các bác down trên appstore về đc r ah. Thấy bảo trên appstore ko phải là bản official. Phải mua trên CH play mới chơi đc ma :v hóng game này cũng lâu r

Bản FMH13 tôi chả cần hack tiền cũng có cả rổ mà dùng :v Chỉ cần xài iAPFree là OK :))
    Cách này đơn giản nhưng cần sự kiên nhẫn cao độ :))
    Mở khoá Unlockables Sugar Daddy trong Store (iAPFree vẫn tương thích FMH 14 nên thoải mái mua)
    Vào save game, chọn Options -> Preferences -> View -> Unlockables -> bật Sugar Daddy (nếu đã bật rồi thì bỏ qua đoạn sau, thực hiện từ chỗ đánh dấu hoa thị) -> Confirm, vào hộp thư, thông báo "Chairman request advice" bật lên, chọn Respond và Accept (đại khái là có 1 ông tỷ phú có hứng thú đầu tư vào CLB, vậy nên dại gì mà không nhận :)) )
    *Tiếp tục, bạn lại vào Options -> Preferences -> View -> Unlockables -> tắt Sugar Daddy, Confirm và lặp lại quy trình trên từ đầu :D
    Với 1 lần "vòi" tiền như này sẽ được tầm 10~40tr (tuỳ hên xui :)) )
    Hiện tôi đang có hơn 758tr trong túi (chưa mua bán gì vì mới bắt đầu :D )

Bạn xài iapfree đã là hack rồi mà:) Hồi trc bản FM13 tôi ko xài gì cả, chỉ cần khi có đề nghị mua cầu thủ, tôi nhấn hình hộp thư, và hình ngôi nhà hai lần rồi accept là bán đc mấy trăm triệu luôn. Nên clb nào cũng đc cả tỷ nếu bán nhiều cầu thủ. Mà bản FM14 này ko làm cách đó đc, và mua bán cầu thủ cũng khó mua hơn, bán thì ko ép giá đc:( Ko biết mọi người ai có cách bán đc nhiều tiền cho máy chưa jailbreak chơi game này nhỉ???