Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19

Chủ đề: Mua Backlink ở site có tên miền gov.vn

Mua Backlink ở site có tên miền gov.vn

Bạn mua backlink trên các site có trustrank và PR cao là rất tốt cho web, tuy nhiên nếu site của bạn nội dung nghèo nàn ít cập nhật nội dung mà mua nhiều textlink thì lại phản tác dụng.
    Chính vì thế theo tôi muốn mua textlink thì site bạn thường xuyên cập nhật nội dung mới(nội dung tự viết) khi đó càng mua nhiều càng có lợi, nhưng nhớ là nếu có mua textlink thì không nên mua dồn vào trong một hai ngày mà nên phân ra dàn trải trong cả tuần hoặc cả tháng và thời gian mua thì nên bơm nội dung mới liên tục lên web và quảng bá mạnh trên mạng xã hội lấy tracffic thực.

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Mình vừa hỏi trên trang travinh.gov.vn giá bán 1 backlink là 100k/1thang.
    Mấy bác có kinh nghiệm cho tôi hỏi, thuể 1 tháng vậy có hiệu quả không,tôi định thuê cho đợt cập nhật PR tháng 5,6 này.
    Hiện tại site của tôi PR=3.
    Thấy trên site nhiều backlink ghê, Không cần đặt banner rầm rộ mà mỗi tháng tầm mười mấy chai, sướng thật.

bạn không đùa chứ , site đó pr7 mà bán với giá 100k sao

Quá rẻ hả bác ?
    Uh, bộ phận kỹ thuật hỏi mua cá nhân hay mua cho công ty, tôi nói mua cho cty, nên ngta báo 100k/1thang

Nhưng mà hiệu quả cao không bác, site hiện tại của minh pr=3, đặt trên đó 1 backlink vậy có nhiu cơ hội lên pr4 ko bác

Bạn kiếm được backlink giá rẻ quá đó, vậy còn chần chừ gì nữa mà không đầu từ vô.

site này link out nhiều quá bác à, cẩn thận :)

tôi củng đang suy nghỉ là có nên mua backlink k?vì nghe mấy pro nói mua bán BL google mà biết nó cho out ngay,k biết mấy pro hù dọa ha j nữa nên k dám mua

Bạn mua backlink trên các site có trustrank và PR cao là rất tốt cho web, tuy nhiên nếu site của bạn nội dung nghèo nàn ít cập nhật nội dung mà mua nhiều textlink thì lại phản tác dụng.
    Chính vì thế theo tôi muốn mua textlink thì site bạn thường xuyên cập nhật nội dung mới(nội dung tự viết) khi đó càng mua nhiều càng có lợi, nhưng nhớ là nếu có mua textlink thì không nên mua dồn vào trong một hai ngày mà nên phân ra dàn trải trong cả tuần hoặc cả tháng và thời gian mua thì nên bơm nội dung mới liên tục lên web và quảng bá mạnh trên mạng xã hội lấy tracffic thực.