Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Chủ đề: Kiếm 1000xu và kích hoạt site PR9 trên hệ thống site của hELU

Kiếm 1000xu và kích hoạt site PR9 trên hệ thống site của hELU

Lâu rùi không tham gia diễn đàn, hôm nay gặp helu tặng xu nên viết bài này, hi vọng anh tôi nhanh chân đăng ký được nhé, vì bên đó bắt đầu tặng từ hôm 25/5 cơ.

- Và hệ thống site của Helu có lẽ có bác từng nghe và có bác chưa nghe, việc Helu đang tặng 1000xu cho ai làm theo hướng dẫn đó chỉ là like face và gửi mail xác nhận, như thế ta đã kích hoạt được site PR9 trên đây với chỉ 600xu 1 tháng, post bài link dof tẹt ga :D

Các bước kiếm xu làm như sau nhé, tôi làm bài này cho các bác newbe, còn bác nào biết rùi thì vào kiếm luôn thôi nhỉ.

Trước tiên các bác click vào Đăng ký tài khoản tại đây nhé ( tôi ko để link vì nó hiện title, ko đẹp mắt )

Sau khi đăng ký các bác vào mail kích hoạt để được xác nhận và đăng ký diễn đàn ở bước sau nhé.

Kích hoạt xong xuôi các bác đăng nhập và chọn cho tôi: Trang quản trị

Sau đó là : Danh sách diễn đàn

danh sách hiện ra, các bác chọn chon tôi trang 4 luôn.
    Chọn kích hoạt diễn đàn số 110( Diễn đàn hội công nghệ), cái này kích hoạt mất 0 xu nên các bác cứ yên tâm.

Tất cả mọi việc xong xuôi các bác ghé vào địa chỉ này đăng ký và làm theo hướng dẫn của admin là được 1000 xu, tha hồ kích hoạt diễn đàn :D

Mã:

http://diendan.hoicongnghe.com/t/tang-coupon-1000-xu-cho-thanh-vien.9045/

Bác nào làm ok thì cho tôi cái Thanks nhé - Hy vọng các bác kiếm được 1k xu từ Helu :D

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

cái này khi hết xu thì nó gỡ bl tôi xuống à

Sao nội dung site cùi thế mà lên được pr 9 hả bác :(

cái này có chất lượng không, tôi thấy hầu hết là site mới

ôi. ko nhẩy với mấy ông này đâu nguy hiểm lắm

Vừa xtôi bên kia xong. Cũng rảnh vào đăng kí 1 cái, nhưng chẳng thấy mail kích hoạt

Nhìn cái ref của bác mà sợ quá :hero:

Mấy diễn đàn của Helu chơi bẩn hết sức, cá nhân mà toàn mua gov về làm chuyện sằng bậy... Nhà nước đụng vào thì ai có mua link trên đó cũng cẩn thận

Bác này đang đi kiếm thêm thu nhập "xu" ấy mà. Ai muốn vào site này thì ủng hộ bác ấy 50 xu đi. Những site trên hệ thống này mình cũng đang dùng. Có nhiều site .gov PR 5 khá ok :haha: và mình cũng đang đặt backlink trên site PR 9 này. giờ cũng đang kiếm xu để dành gia hạn nó, 1 tháng ngốn 600 xu, @@:choang:

Các bạn nên thảo khảo kỹ Công cụ này nhé, tôi đã test và vô cùng bất ngờ:
    HỆ THỐNG SITE PR 9 TẠI ĐÂY LÀ PR FAKE - Ko phải PR thật của site

Nếu muốn kiểm tra cụ thể, các bạn có thể dùng nhiều công cụ, kiểm tra lượng index, tên miền sử dụng,....
    Đây là 1 thủ thuật nhỏ trong SEO black hat - fake PR site.