Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Chủ đề: Tư vấn về nâng giá từ khóa Adwords

Tư vấn về nâng giá từ khóa Adwords

Bên tôi và 1 công ty nữa đang tranh nhau 1 từ khóa trên adword (cả công ty tôi và đối thủ đều dùng adword).
    Bây giờ tôi muốn nâng giá 1 từ khóa đó lên gấp 3 - 5 lần hoặc hơn.
    Nghĩa là bây giờ 1 click mất 1000đ bây giờ muốn 1 click đó phải mất 5000đ
    Bây giờ đấu với nhau bằng tiền, bên tôi chấp nhận giá cao để mau chóng hạ đối thủ.
    Vị trị 1 hoặc 2 trên quảng cáo không quan trọng, quan trọng là giá cao để mau chóng kết thúc cuộc chơi (giống như đá gà gắn cựa sắt vậy)
    Mong các anh tôi tư vấn giúp.
    Em xin cảm ơn.

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Làm gì có định nghĩa hạ ở đây.Có tiền thì quảng cáo google thôi hết tiền thì ko quảng cáo nữa.bạn bỏ nhiều tiền chỉ đứng trên người ta thôi bạn à

Ai bỏ nhiều tiền thì được, đấu tranh công bằng mà bạn

Không có khái niệm đánh bung bạn ak. Bạn có thể bỏ nhiều tiền hơn để được vị trí cao. còn đối thủ của bạn vẫn bỏ từng ấy tiền để tiếp tục quảng cáo. như bạn nói bạn không quan trọng vào vị trí quảng cáo thì cách bạn đang nghĩ có phần chưa đúng đắn. chúc bạn có lựa chọn thật đúng đắn

Ai bỏ nhiều tiền thì đó là kẻ chiến thắng, bác đưa từ khóa lên đây để anh tôi tư vấn cho xtôi có giúp gì được không?

Trời đất. bên bạn biết nâng giá từ khóa bạn nghĩ bên họ không biết nâng giá ak
    Goog ad là cạnh tranh nhau bằng tiền lên tập trung vào SEO thì hơn
    vưa SEO vừa GooG Ad là phương pháp tốt nhất

Mình nghĩ nâng giá chỉ là một yếu tố thôi, bạn nên tối ưu trang đích thật tốt vào, sau đó nhớ tăng tốc chiến dịch chạy adword, và nhớ 1 điều là chạy liên tục không dừng hay hạn chế lọc gì trong chiến dịch nhé!

Bỏ tiền ra cũng tốt nhưng chất lượng và nội dung vẫn được đánh giá cao hơn bác ạ :) ko phải cứ bỏ tiền ra là hot đâu :p

Theo bạn nói: Vị trị 1 hoặc 2 trên quảng cáo không quan trọng, quan trọng là giá cao để mau chóng kết thúc cuộc chơi (giống như đá gà gắn cựa sắt vậy). vậy cho hỏi sao bạn phải cho giá cao, vị trí 1 hay 2 không quan trọng thì cứ để đó thôi.

Bên tôi và 1 công ty nữa đang tranh nhau 1 từ khóa trên adword (cả công ty tôi và đối thủ đều dùng adword).
    Bây giờ tôi muốn nâng giá 1 từ khóa đó lên gấp 3 - 5 lần hoặc hơn.
    Nghĩa là bây giờ 1 click mất 1000đ bây giờ muốn 1 click đó phải mất 5000đ
    Bây giờ đấu với nhau bằng tiền, bên tôi chấp nhận giá cao để mau chóng hạ đối thủ.
    Vị trị 1 hoặc 2 trên quảng cáo không quan trọng, quan trọng là giá cao để mau chóng kết thúc cuộc chơi (giống như đá gà gắn cựa sắt vậy)
    Mong các anh tôi tư vấn giúp.
    Em xin cảm ơn.