Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: Kiểm tra giá tiền cho mỗi 1 click

Kiểm tra giá tiền cho mỗi 1 click

Như tít ạ !Em mới tập tành tìm hiểu và lập tài khoản google adword , mong các bác chỉ giáo thêm.

Đầu tiên , tôi vào ước tính lưu lượng truy cập , chọn mục chi phí . Trong mục Ước tính hàng ngày tôi chọn CPC tối đa là 1000 . Ngân sách hàng ngày là 30.000 thì nó hiện ra cái bảng
    Số lần nhấp chuột hàng ngày : 1,5
    Số lần hiển thị hàng ngày :20
    vị trí trung bình : 3,9
    Chi phí hàng ngày 796d
    CTR : 7,3%
    CPC trung bình : 525d

Các bác giải thích giùm tôi mấy cái mục trên nó có ý nghĩa như thế nào ạ
    Tiện thể cho tôi hỏi trong TH này thì ước lượng số tiền tôi phải mất cho 1 lần click chuột là bao nhiêu

Xin cảm ơn các pro đã chỉ giáo !

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

học cái này cũng không khó lắm đâu, bác muốn hiểu tường tận và tỉ mỉ hơn hãy tham gia một khóa học google adwords.

Quảng cáo google gì mà nhấp chuột có 1,5 lần/ ngày thì là web gì không biết nữa, lĩnh vực này không cạnh tranh thì quảng cáo gg làm gì cho tốn tiền, làm SEO onpage cũng top 1 rồi.

chuẩn k cần chỉnh :D riêng việc tôi vào thì cũng đã =1.5 lần rồi ý chớ

CTR : 7,3% là tỷ lệ số trang dc click / số trang hiển thị. Của bạn 7.3% là khá cao

Mình nghĩ ít cạnh tranh thế thì chỉ cần onpage cũng on-top chẳng cần backlink chẳng cần quảng cáo

adword đắt hơn hay SEO đắt hơn

thông thường chi phí ads đắt hơn SEO, tuy nhiên nếu người ta cần lượng khách hàng lớn trong thời gian ngắn thì thì ads thôi

bổ sung:

CTR: là phần trăm số lần được nhấp chuột chia số lần hiển thị cái này càng cao thì càng tốt

Như tít ạ !Em mới tập tành tìm hiểu và lập tài khoản google adword , mong các bác chỉ giáo thêm.

Đầu tiên , tôi vào ước tính lưu lượng truy cập , chọn mục chi phí . Trong mục Ước tính hàng ngày tôi chọn CPC tối đa là 1000 . Ngân sách hàng ngày là 30.000 thì nó hiện ra cái bảng
    Số lần nhấp chuột hàng ngày : 1,5
    Số lần hiển thị hàng ngày :20
    vị trí trung bình : 3,9
    Chi phí hàng ngày 796d
    CTR : 7,3%
    CPC trung bình : 525d

Các bác giải thích giùm tôi mấy cái mục trên nó có ý nghĩa như thế nào ạ
    Tiện thể cho tôi hỏi trong TH này thì ước lượng số tiền tôi phải mất cho 1 lần click chuột là bao nhiêu

Xin cảm ơn các pro đã chỉ giáo !