Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 18

Chủ đề: ko dùng được app

ko dùng được app

Chuyện là e hay đi xe bus nên ước ao mãi cái GOOGLE MAPS , mà tìm mãi ko có trong appstore , hnay lại thấy trong máy thằng e ( ip6 nhé mấy thím ) nó có ,nên tải cái itools 3.0 về , sau đó thì backup vào lap , sau đó lại dùng itool để cài vào máy e ( ip5 ) , cài xong rồi khi dùng thì nó bắt nhập ID apple , e nhập vào r thì chờ 1 tẹo chả có gì rồi bị đá văng ra ngoài màn hình chình ( giống như tôi ấn nút home để uot ra ngoài ấy ) , có ai biết nó bị làm sao ko ạ :(:( mất công cả buổi sáng

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

lấy 1 apple id nào đó đã down google map rồi xong chọn mục update rồi chọn mục đã mua ở trên cùng và tìm down thôi :)

Lý do là cái App đó của thằng tôi nó mua bằng tài khoản của nó, bạn phải nhập tài khoản của nó mới dùng được. Chỉ việc đổi store của bạn sang US thì sẽ có ngay thôi

đổi sang US là có mà.. gì phải copy vậy!

US là gì thế ạ :rolleyes::rolleyes: e mới dùng ip chưa đc bao lâu , a nói kĩ 1 chút cho e đc ko ạ , a chỉ e cách đổi luôn đi ạ , tks a trước :):)

Bạn tìm trên google cách chuyển ID sang store US có hướng dẫn kĩ mà. Mình vì cái ggmaps này mà phải lập thêm hẳn cái ID US luôn. :)

E chả hiểu gì cả ._.

hcgug4x3bjmh@yahoo.com
    pas:Heaven123987
    cái này là acc bên us,đăng nhập rồi vào cửa hàng mà tải
    p/s:acc này đc bác chuot bên heaveniphone share

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn

Sao bạn tự làm khó tôi thế nhỉ?, máy thằng tôi có Google maps thì mượn ID Apps của nó mà tải về hoặc bảo nó là mày cài GM cho anh thế là xong. Sao phải lên đây hỏi làm gì.

Có 2 cách
    1 đăng ký apple id của Mỹ thì trong appstore mới có google map
    2 dùng here map ngon hơn vì có bản đồ offline của VN

Sent from my iuPhone using Tinhte.vn