Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Chủ đề: Chuyển app store viet nam sang Us không được

Chuyển app store viet nam sang Us không được

Chào mọi người. Vui lòng cho tôi hỏi vấn đề sau. Mình mới tạo một apple id. Ban đầu là viet nam. Mình chọn dòng none trong mục thanh toán. Và đã tạo được tài khoản.
    Nhưng khi đang nhập vào apple id trên máy tính lẫn iphone. Mình không thể đổi store từ việt nam sang US được. Vì nó bắt tôi điền thông tin thanh tians. Là các thẻ visa, master. Không có dòng none như ở việt nam.
    Sao để chuyển được giờ mọi người. Cám ơn mọi người trước nha

Sent from my iPad using Tinhte.vn

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

cập nhật liên tục danh sách đăng ký xét tuyển các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc tại: http://www.tuyensinh.kientrucphuonganh.com/

Cam on ban nhưng tôi vẫn bị vướng cái phương thức thanh toán. Ko next dc

Bạn vào iTune ở máy tính, login Account của bạn vào rồi Disable visa đi chuyển về chữ NONE.
    Sau đó mới tiến hành đổi Store qua ÚSA. Nếu ko đc nữa thì bó tay, bạn tạo tài khoản khác, trên iphone dùng song song nhiều tài khoản đc mà.

Minh dung app id cua viet nam.đã chọn none. Nhưng khi qua US thì ko có dòng none. Chứ ko phải tôi đã add visa viet nam

Thế là bó tay rồi đó. Còn nếu muốn chuyển bằng mọi giá thì mua visa ảo USA (của mấy bank bên US phát hành là chuyển đc)

Bạn vào iTunes AppStore phần cài đặt nhấn vào id Apple vào phần xtôi tài khoản chọn change country or region đến đây sau khi nhấn xác nhận các điều khoản nó bắt bạn điền một địa chỉ thật bạn phải tìm một địa chỉ có thực ở Mỹ (Street city State và zip phone)bạn điền đủ và đúng là OK thôi

Nhưng nó bắt tôi chọn phuong thức thanh toán. Ko có chữ None. Mình điền địa chỉ rồi. Nhưng ko next được. Vì tôi ko có nút none cho tôi chọn

Do địa chỉ của bạn ở mỹ thuộc bang bắt buộc phải nhập thẻ bạn nên lựa chọn bang LA nhé nó sẽ ko bắt buộc bạn phải có thẻ ngân hàng.

Bạn điền như thế nào? Chụp lên đây tôi mới biết được nó sai cái j. Và nick cũ bạn có add thẻ ngân hàng ko.