Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 22

Chủ đề: Ipad air 2 treo cứng sau khi mới mua 2 tiếng :(

Ipad air 2 treo cứng sau khi mới mua 2 tiếng :(

Các cao thủ cho e ý kiến với :(!! Chẳng là e mới mua cái ipad air 2, cài tất cả các ứng dụng ở cửa hàng (ios 8.1.2). Về đến nhà ngồi nghịch mấy game đơn giản, rồi vào đến zing tv xtôi film đc 10p thì máy e treo cứng đờ :(:confused:. Phải đến 1 lúc sau máy e mới tắt đc, màn hình đen tự dưng lóe xanh :eek:. Ngay lập tức e đtôi luôn ra cửa hàng thì máy lại bật bt. A kĩ thuật nói giờ cài 8.2 là dùng ok nhưng e thấy băn khoăn quá. Có phải máy e bị lỗi phần cứng không??:((

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

phải vài hôm xtôi xét ms nói tiếp dc bác ạ, cứ dùng 2-3 hôm nữa xtôi sao bác

Sent from my iPhone using Tinhte.vn

Vâng :(. E mang ra hàng ngta restore cho rùi. Giờ dùng chưa thấy gì nhưng thấy hoang mang quá

Mình hồi trước lúc mới mua Ipad Air cũng bị y như bạn,tôi mua của Vĩnh Phát.Đtôi lại do lỗi phần mềm,họ khắc phục tôi xài cả năm nay kg có vấn đề gì hết.

Hỏng lại mang lên lo gì

Bác nói vậy e cũng yên tâm hơn ^^

Lổi phần mềm thì ko sao đâu bác, sợ phần cứng thôi, tôi cũng có con ipad 3 xài gần 2 năm , lâu lau màng hình giật chóp 1 cái , xài 10 bửa nó chop 1 cái nửa sợ qua bán cho thằng lái mua, ko biết nó ved làm sao màng hình tắt luôn, đúng là hàng xài ngon thì ngon mà đến tuổi tự nhiên lăn ra chết cái đùng hehe

Cũng bình thường, trong quá trình sử dụng có thể bạn cũng gặp các trường hợp như thế, bán reset lại là xong, mấy cái nó có os phức tạp thì nó có thể gặp những rắc rối nhỏ này.

Nếu sau khi lên 8.2 mà về dùng bình thường thì thôi hihih i

Hihi bác vẫn còn may. E cũng chỉ sợ lỗi phần cứng. Giờ thì nó chưa có hiện tượng nào nữa cả :p

Nhưng tại mới mua về mà như vậy nên tôi mới sợ đấy chứ ^^. May mấy hôm rùi chưa có sao cả :p