Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 17

Chủ đề: Tìm kiếm blacklink hiệu quả bằng phần mềm !

Phiền mod edit lại tiêu đề để tránh gây nhầm lẫn , "share thủ thuật và phần mềm tìm kiếm diễn đàn"

Hi các bạn ,trước tôi có sử dụng phần mềm này để tìm kiếm các diễn đàn cũng như các site có cùng chủ đề 1 cách khá nhanh chóng , nay share để các bạn cùng sử dụng ,nếu thấy hay thank tôi phát nhé
    down tại đây :
    SearchForum.exe
    nếu ko sử dụng đc thì cm để tôi hướng dẫn nhé
    up tấm hình soft :

data-href="misc/lightbox"> src="http://cdn.********/data/attachments/0/423-b333bb3856628a115dfa2bb2e1b0dfdd.jpg" alt="search.jpg"
    class="bbCodeImage LbImage" />

còn về phương pháp tìm kiếm hiệu quả các bạn có thể xtôi thêm tại đây :

à ý tôi là tìm ra những diễn đàn ,hoặc blog hay các site có thể đặt blacklink bằng các thủ thuật tìm kiếm google . Phần mềm này chỉ hổ trợ lưu lại những site này để tiện cho việc tổng hợp ,phân tích tạo hệ thống data riêng cho tôi . Sory vì làm bạn hiểu nhầm ,khả năng diễn đạt của tôi kém quá

Cám ơn bạn nha cái này hay quá giá mà nó kết hợp với cả công cụ check PR nữa thì hay.
    Cách sử dụng cũng khá đơn giản.
    1. Bật phần mềm lên
    2. Tùy chỉnh trong cửa sổ google: Tùy chọn - Cài đặt tìm kiếm - Không bao giờ hiển thị kết quả google instant rồi chỉnh cái dưới nó show ra 100 kết quả
    3. Gõ lệnh như bạn nói và thu lượm thành quả bên tap bên trái

Tìm kiếm backlink của đối thủ hoàn toàn khác bạn ơi :D Edit lại tiêu đề nhé

thank bạn đã giúp hướng dẫn :)

đây là tìm kiếm diễn đàn mà bạn đâu phải tìm kiếm link đâu nhưng dù sao phần mềm cũng rất hay

Nội dung và tiêu đề không thống nhất,việc này chỉ sử dụng câu lệnh là ra chứ đâu cần phần mềm bác nhỉ :d nhưng dù sao cũng thank chủ thớt

Hiện giờ các tools free kiểm tra cũng khá ổn rồi, không cần phần mềm như bác chủ thớt đâu. Dù sao cũng thanks bác chủ thớt đã có tin thần chia sẽ. :hero:

Dạo này nhiều bác dùng blogger tạo link wheel để đẩy site gớm nhỉ. nhìn cái mô hình kia mà quen quá đi mất