Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 34

Chủ đề: Mất link chữ ký và những tai hại nghiêm trọng

Mất link chữ ký và những tai hại nghiêm trọng

Có ai mới bị xét chữ ký forum giống tôi không, tôi bị xét 1 cái là từ khóa bay sạch top 10 google. Tết buồn thê thảm. Chúc ae đón giao thừa vui vẻ nhé :D ;)

Đã edit lại, lúc đầu viết hơi bức xúc nên văn pháp không hay cho lắm. Giờ nghỉ lại thôi tết nhất êm xuôi cho qua mọi chuyện

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Xóa chữ ký là đúng, vì như vậy sẽ thanh lọc được các thành phần spam, chỉ chăm chăm đặt chữ ký rồi lượn mất mà không có đóng góp gì. Ngoài ra tiêu chí ở iDVS cũng khá rõ, là diễn đàn trao đổi kiến thức chứ không phải là nơi đặt link :D
    Nếu thực sự bạn quan tâm đến công việc, hãy ghi chú lại chữ ký, Admin xóa thì lại đặt, chả sao cả.

Bác nói trí phải, tôi cũng đã đặt lại rồi. Cũng may kiểm tra sớm không thui là qua tết thứ hạng ngoài 100 google luôn á. Tết vui vẻ nhé bác

có mỗi chữ ký bị xóa mà cũng làm site bay top ,cái này do nguyên nhân khác nhé bạn

quan trọng vẫn là nội dung mà. 1 số từ khóa tôi đi backlink rất nhiều mà vẫn không lên được top . từ không backlink lại top rất vững

Bị dance từ khóa là chắc rồi, hoặc bị sanbox tên miền rồi, ảnh hưởng đến việc từ khóa bị biến mất

nhọ cho bác rồi, tôi cũng từng bị, nên phải kiểm tra backlink trường xuyên không thôi trở tay không kịp luôn

chỉ mất chữ ký mà bay top thì chắc từ khóa độ khó không cao, bác chỉ đặt chữ ký và nó lên hoặc cũng có thể do dance, tuần trước tết từ khóa của tôi cũng tuột cao, nhưng giờ đã ổn hơn

link chữ ký không ảnh hưởng mạnh đến nỗi khiến site bạn bay top đâu, kiểm tra kỹ lại xtôi nguyên nhân là bị gì đi bạn

ảnh hưởng rất lớn đó bạn ơi :D vì nhiều ng chủ yếu lấy link chữ ký mà giờ bay sạch thì top thế nào