Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 17

Chủ đề: Cách nào tăng traffic hiệu quả?

Cách nào tăng traffic hiệu quả?

Tình hình là Site của tôi hiện đã có được 2 yếu tố là backlink và content nhưng traffic thì tôi không biết tìm đâu ra, đã SEO được hơn 2 tháng mà traffic trung bình chỉ 70-100/ngày
    Anh/tôi IDVS có cách nào tăng trafiic tự nhiên hiệu quả không chỉ giúp tôi với

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Đề nghị vã vào mồm mấy cháu làm SEO chém gió
    Và đề nghị close topic

Bạn chém ghê quá, nếu thật thì vui lòng post ảnh từ analytics cho mọi người xtôi

Mình không biết thì hỏi nhờ mọi người chia sẽ, có gì mà phải close topic hả bạn?
    P/s: Mình đã seach và không thấy ai chia sẽ nên lập topic

Nếu bạn ấy sử dụng fanpage thì cũng không thể đạt 200k visit được. Không lẽ mua pop up số lượng cực lớn. Thớt ơi cố gắng viết nội dung nhiều người tìm và bài viết hay là được mà. Hoặc viết 1 vài bài về giải trí lượng visit sẽ cao lên nhiều đấy.

Mình cố gắng viết 1 tuần 3-4 bài cũng share mxh nhưng không thu hút traffic được

=))) troll vãi. nhưng mà đúng. bác thớt cứ dùng ivieww đi, bao h có key lên top tự khắc traffic nó tăng thôi

traffic củng tùy vào lĩnh vực, tùy vào top, tùy vào nội dung của web của bạn, 2 tháng vậy là ổn rồi, từ từ làm cho nó mạnh thêm

tool có nhiều iview, icliick gì đó và mấy tool online rồi addon..., thậm chí có thể mua view luôn nhưng hiệu quả cho SEO thì chửa biết

dạo này thấy diễn đàn căn quá, không khéo ban hết :)

Tăng traffic phải nghiên cứu từ khóa và đẩy top từ khóa bằng backlink..
    nếu từ khóa có lượng search cao bạn lên top thì đương nhiên traffic tăng
    Cách nữa là dùng các mạng xã hội socical chia sẻ link lên mạng đó sẽ chủ yếu G+ và Facebook. bạn sẽ kiếm thêm được 1 lượng khách đáng kể.. chúc bác thành công!

Tình hình là Site của tôi hiện đã có được 2 yếu tố là backlink và content nhưng traffic thì tôi không biết tìm đâu ra, đã SEO được hơn 2 tháng mà traffic trung bình chỉ 70-100/ngày
    Anh/tôi IDVS có cách nào tăng trafiic tự nhiên hiệu quả không chỉ giúp tôi với