Tra cứu điểm chuẩn dự kiến đại học , điểm chuẩn chính thức 2015 nguyện vọng 1, nguyện vọng 2 tại các trường đại học, cao đẳng trên toàn quốc. Kiểm tra thứ hạng của thí sinh.
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 29

Chủ đề: [Free] Tăng rating, install, review App với 5 tài khoản Google khác nhau cho anh em Dev Tinh Tế

[Free] Tăng rating, install, review App với 5 tài khoản Google khác nhau cho anh em Dev Tinh Tế

Để giúp các dev và bạn mới lập trình đưa ứng dụng lên top, tôi quyết định giúp cộng đồng dev Android Tinh tế bằng cách rating, install, review cho mỗi app comment link phía dưới.
    ===============================================
    Bạn nhận được gì?
    + 5 review
    + 5 vote star
    + 5 share +1
    + 1 install
    => cho mỗi app
    ===============================================
    Bạn chỉ cần làm gì?
    + Ủng hộ ứng dụng của tôi - Me Here Where You
    https://********/store/apps/details?id=com.gos.mhwy
    + Reviews, đánh giá, bình chọn sao, + 1 giúp ứng dụng Me Here Where You cuả nhóm tôi.
    (cái này quan trọng vì tôi sẽ bình chọn sao cho ứng dụng của bạn dựa trên việc bạn bình chọn cho ứng dụng Me Here Where You, vd: nếu bạn có vote tôi 3 sao, thì bạn sẽ có 5 vote với 3 sao tương ứng.)
    + Tên ứng dụng của bạn.
    + Tên bạn đã đăng review, ratting trên app của tôi (để tôi comment cảm ơn)
    + Link ứng dụng mà bạn trên Play Store
    + Description (Mô tả) ứng dụng của bạn
    ================================================== ==
    PS: không được dùng lời lẽ thô tục hoặc sử dụng những kiểu đánh giá như: "bạn vote lại cho tôi nhé, tôi đã bình chọn...". Điều này là spam, nó đi sai mục đích lúc đầu của tôi. Những bình luận có tính tích cực, hữu dụng với người sử dụng sẽ được đánh giá cao, và khi tôi vote tôi cũng sẽ làm thế với ứng dụng của bạn, vì thế vui lòng đọc kỹ và tuân thủ những nguyên tắc trên nhé. Thanks so much.
    ================================================== =

Cảm ơn bạn quan tâm. Tất cả vì 1 cộng đồng Android Việt Nam phát triển.

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

@kyhv00028 : Đã tính dụng bạn check nhé, Nếu thấy hài lòng có thể để 1 Poll ở phía trên để thớt tiềm năng hơn nhé.
    chúc app bạn mau lên top.

Thank bạn, cùng là anh tôi lập trình việt cả hỗ trợ nhau nhé

Đây lả lừa người sử dụng và làm lợi cho dev thôi :D

không bạn, người sử dụng vẫn là người quyết định app lên top hay xuống top mà, việc install rất quan trọng đánh giá 1 app có thành công hay thất bại.

Điều tôi giúp ở đây là giúp bạn được nhiều người đánh giá, feedback để dev sớm có bản update mới. Ko người đánh giá, ko hữu dụng thì dù app bạn có bỏ tiền ra cũng chẳng thể nào phát triển được.

App khác web, app cho người end-user (người sử dụng cuối) vì thế ko lừa được đâu?

Không có gì đâu bạn, tôi cũng là dev nên tôi hiểu việc đóng góp ý kiến từ phía kh quan trọng như thế nào, có như thế app mới thân thiện hơn với người dùng được.

chà có vẻ thu vị ghê

WoooooooWoooo

07 - 03 - 2014: Update version 1.0.7

Quote:
    We have been working hard at bringing some new cool features to Me Here Where You as part of our product roadmap plan. In this update we have:
    - added a messaging service so that you can message and connect to friends and family when you are meeting up
    - made some app performance improvtôients
    - UI updates

Mình vừa update lên 1.0.7 bro cho ý kiến nhé

Ý tưởng hay quá, tôi đã làm xong, bạn rate lại giúp tôi với nhé :)

+ Tên ứng dụng của bạn: Học từ vựng Tiếng Anh

+ Tên bạn đã đăng review, ratting trên app của tôi: Tran Vinh Thuy

+ Link ứng dụng mà bạn trên Play Store: https://********/store/apps/details?id=com.johnny.engvocabbuilder

+ Description (Mô tả) ứng dụng của bạn: Ứng dụng giúp bạn học từ vựng Tiếng Anh nhanh hơn, vui hơn và hiệu quả hơn thông qua từ điển Anh-Anh offline 100.000 từ, flashcard và các trò chơi thú vị